Tập Lái
6/10/16
37
7
8
36
Thằng crv này chạy thấy thêm cái camera lùi 3 góc độ gì đó của nó chất lượng quá tệ cả nhà ạ, xe tiền tỷ mà hình ảnh khi lùi xe cứ như đang xem qua camera nhiệt vậy. Đem ra hãng kiểm tra thì thấy mấy con crv đang bảo dưỡng cũng vậy. Chất lượng tệ quá, thua cả hàng TQ.
Bác thử lau lại cái camera xem có bị bùn bẩn không? Camera xe em lau lau vài cái sạch bóng! Nét căng

• Like
Reactions: phomoi
Hạng B2
14/10/14
167
29
28
31
Em đi mấy ngày mưa phùn bẩn, camera bị bẩn, lau xong là lại sáng

Tập Lái
6/4/17
9
4
1
Bác thử lau lại cái camera xem có bị bùn bẩn không? Camera xe em lau lau vài cái sạch bóng! Nét căng
Em mang ra Kim Thanh. Xem xong nó nói honda chỉ có vậy thôi. Con nào cũng mờ như nhau cả. Thằng bạn chạy con Yaris chê mờ quá

Hạng B2
6/10/16
106
14
18
34
Em mang ra Kim Thanh. Xem xong nó nói honda chỉ có vậy thôi. Con nào cũng mờ như nhau cả. Thằng bạn chạy con Yaris chê mờ quá

Bác cẩn thận bọn thợ vườn ở VN nhiều lắm, CRV như mình đi thì lành và camera vẫn nét căng, hay bác bị đúng cái màn điện tử bị lỗi

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: phomoi
Hạng B2
4/8/14
101
14
18
37
Loa CRV nghe giống âm thanh vòm 3D Virtual Surround của bọn LG ấy. Bác chủ độ thêm chắc nghe phê lắm

Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Xe em thấy nét căng chắc do xe bác bị lỗi thôi, ra tiệm thằng nào chả chê để bác đổi của nó.