Thảo Luận DVD Trên Mazda connect

Hạng B2
27/11/14
307
322
63
32
Các bác nên cân nhắc trước khi làm nhé. Bất cứ hành vi tác động từ bên ngoài, sau này, nếu xảy ra hư hỏng, Thaco hoàn toàn có quyền từ chối bảo hành đấy :) (như kiểu Iphone jailbreak rồi thì ko dc bảo hành)

Hạng B2
21/1/13
371
99
28
Các bác cho em hỏi sao cái CX5 của em khi trời tối nó không tự giảm độ sáng của màn hình DVD em toàn phải chỉnh tay, mặc dù em đã để chế độ auto trong phần setting? Cám ơn các bác.

• Like
Reactions: minhquangha0380
Hạng B2
27/11/14
307
322
63
32
Các bác cho em hỏi sao cái CX5 của em khi trời tối nó không tự giảm độ sáng của màn hình DVD em toàn phải chỉnh tay, mặc dù em đã để chế độ auto trong phần setting? Cám ơn các bác.
Bình thường em thấy độ sáng của màn hình nó hay đi cùng với hệ thống đèn mà nhỉ? đèn bật thì nó mới giảm sáng, ko biết đúng ko

• Like
Reactions: rogervu and Popovn
Hạng C
7/2/12
657
1.091
93
Các bác nên cân nhắc trước khi làm nhé. Bất cứ hành vi tác động từ bên ngoài, sau này, nếu xảy ra hư hỏng, Thaco hoàn toàn có quyền từ chối bảo hành đấy :) (như kiểu Iphone jailbreak rồi thì ko dc bảo hành)

thích thì chơi luôn đi bác, vì màn hình nó bảo hành mình có 1 năm thôi. với lại e thấy cũng k có g để hư bác ạh. chỉ lâu lâu bị mất kết nối thôi ah. xe e sau khi đã hack thì lâu lâu bị mất kết nói thiết bị ngoại vi luôn ah, đậu xe lại, tắt máy 1 lúc sau thì kết nối lại bình thường.

về vấn đề an toàn thì: thực ra mình nói k coi chủ yếu cho F1 coi,nhưng nhiều khi phim tới khúc vui hay cao trào g đó mình cũng ngía 1 cái, nói chung theo e thì hơi nguy hiểm 1 tí, nhưng mà cũng k sao cả vì e chạy chậm. vài chia sẽ cùng bác

• Like
Reactions: xahoiden216