Hạng B1
29/3/05
79
0
6
rsphotos.com
RE: @,Dylan,Sh,Shi.....Độ!

Trích đoạn: genesis

Đồng chí này ở Ý rồi, ở châu Âu thì có Ý và Tây Ban Nha là thịnh hành các dòng xe ga như @, Dylan và SH nhất thôi. Đặc biệt là Ý. Xe cái biển quảng cáo xong càng khẳng định.
Honda sắp ra dòng PHi nữa thì phải, pha màu rất ấn tượng, đẹp lắm

hình như là PSi chứ ko phải PHi bác ơi [&:]

Hạng B1
1/6/05
64
0
0

Trích đoạn: kamikaze

hình như là PSi chứ ko phải PHi bác ơi [&:]

Ừa, chắc vậy, tớ cũng mới đọc ở đâu đó, có hình, chắc chắn là có chữ P đầu, sorry cả nhà

Hạng B2
23/9/05
138
0
16

@genis:bác vào đây xem lại nhé http://otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=181655 . Have fun!

Hạng B2
23/9/05
138
0
16

:D:D:D:D....đau bụng wá! ai dịch đươc hàng chữ trắng trên kính bác mltr6 có thưởng kìa!;)

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami

chiếc PS 125i mới ra hình như là 8.200usd đó các bác ko biết chính xác ko .bạn em mới ra gia long hỏi ko biết phải chiếc đó ko :D:D nó về chỉ nói là 8.200usd chứ ko nói tên xe :D

Hạng B2
23/9/05
138
0
16

kô biết pải kô, chứ theo tớ được biết thì PSi chưa có bán trên thị trường ngày ra mắt ở Châu Âu là tháng 4/2006 honda cũng chưa công bố giá bán chính thức ở thị trường này là bao nhiêu, ngay cả trên website chính thức của hãng là hondaitalia.com cũng chưa giới thiệu thông số cũng như giá của xe này,giá bán ở Âu Châu thì theo tớ nghĩ sẽ bằng hoặc nhỉnh hơn SHi tí đỉnh.Theo như bác MIII nói ở gia long có bán rùi thì biết đâu là PSi thiệt vì biết đâu sau 1 thời gian xuất 1 lượng xe ồ ạt vào VN ,Hondaitalia cảm nhận đây là 1 thị trường tiềm năng đầy rẩy dân sành điệu,dám tiêu thụ 1 chiếc mà giá mắc gần gấp 3 lần giá trị thật nên hãng đã ưu tiên release mẫu xe này ở VN trước cả Châu âu!

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

:D:D:D
mua con xe này chắc hãng PS tài trợ kem miễn phí 1năm nhỉ
hoan hô pS không sâu răng

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

e chỉ cho bác chỗ còn thô nhé.cái công tơ mét chỗ phuộc trước.bác sơn nốt cho nó đẹp.còn phuộc trước nếu đựơc bác tháo ra cho nó tiện phay cho nó bóng bác ạ.còn cái nẹp pô.bác tháo ra cho nó cứng xe.cái gắp sau.nếu thích bác xi luôn cho nó đồng bộ.không thì sơn đen luôn.cái để chân ấy.dán keo đen luôn.có mỗi nó màu bạc nhìn lạc lõng lắm.không thì xi luôn.mấy cái xi nhan khẩn trương dán đen.bảo đảm xe bác không up cái appearance lên 20% thì bác chặt đầu e
quên.bác mua mấy con ốc lục giác bắt vè trước xe @ ấy.5K một con.gắn vào cái path che pô.cái vè chắn bùn sau. cái gắn ở gần block máy nha bác.nhìn cho nó cứng cáp.chứ mấy con ốc jin nhỉn xỉn xỉn thế nào ấy.sẵn xi mạ thì bác cho cái cặp tay thắng đi luôn.chừng nào bong lớp xi thì mang ra đổi.cáp thêm 30K.tay thắng mấy con tay ga này y như nhau.không sợ hàng dzỏm đâu bác.bác lỡ sơn cái tay cầm sau rồi chứ nếu không thì xi luôn bác ạ.

Last edited by a moderator: