Hạng B2
Như tiêu đề trên các a có biết căn nhà nào vị trí đẹp, nằm trên đường trục chính vào các khu đô thị mới mà cho thuê giới thiệu giúp e với nhé. E đang tìm điểm mở showroom ạ.
E kinh doanh thiết bị lọc nước, cây nóng lạnh, đồ dùng gia đình. Ngân sách 30tr trở lại. Mặt tiền càng rộng càng tốt, vị trí càng đẹp càng ưng.
Cảm ơn các a nhiều

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: kebuomhoa
Hạng C
9/9/14
933
21.488
93
Ngân sách bi nhiêu, diện tích thế nào, có điều kiện gì nữa không, .... không thấy nói tới.

Tiêu đề thi ghi là nhiều CC, nhưng bên trong lại nói là Khu Đô Thị Mới. Hai cái này khác nhau nhiều mà.

• Like
Reactions: hapi.bds and ngr040
Hạng D
29/5/09
3.834
8.464
113
Mở cáidì mới được, chị mở trại hồm , hổng ai cho thê đâu.

Hạng B2
Ngân sách bi nhiêu, diện tích thế nào, có điều kiện gì nữa không, .... không thấy nói tới.

Tiêu đề thi ghi là nhiều CC, nhưng bên trong lại nói là Khu Đô Thị Mới. Hai cái này khác nhau nhiều mà.
ah vâng, ý e là những khu nào mà sắp bàn giao nhà hay chung cư nhiều nhiều ấy ạ. Vì bên e kinh doanh lọc nước và các sản phẩm gia dụng nên muốn thuê ở những khu sắp bàn giao nhà ạ. Ngân sách khoảng 30tr trở xuống ạ. Vị trí càng đẹp càng tốt ạ, mặt tiền càng rộng càng tốt, diện tích cũng vậy ạ.

để em hiền
1/4/05
3.799
93.117
113
Tính giới thịu chị nhà em, mà em lại đang xài hàng anh Lọc, hổng ấy chị gởi hình qua chi em xem xét cái. :)