Hạng D
12/1/10
2.720
5.552
113
Phan Thiết- Bình Thuận
tra oolong nói:
Cảm ơn các Bác đã ủn và kéo e nó giúp e, đến giờ e cập nhật là đã gã đc cho 1 anh ở Đà Lạt, a ấy mới kéo e nó lên đấy sáng này, vậy là bác Xù có thêm bạn trên đấy.
E xin phép đóng thớt!
Lái hay kéo?:cool:

Tập Lái
1/6/13
17
9
3
38
Bảo Lâm - Lâm Đồng
caty123 nói:
tra oolong nói:
Cảm ơn các Bác đã ủn và kéo e nó giúp e, đến giờ e cập nhật là đã gã đc cho 1 anh ở Đà Lạt, a ấy mới kéo e nó lên đấy sáng này, vậy là bác Xù có thêm bạn trên đấy.
E xin phép đóng thớt!
Hi hi lái chứ A.
A này có bằng 20 năm rồi, thấy A ta chạy thử mà e xót quá, ga thì đạp mạnh côn ko nhả.
Chắc bằng này để làm kiểu quá.

Hạng D
12/1/10
2.720
5.552
113
Phan Thiết- Bình Thuận
tra oolong nói:
caty123 nói:
tra oolong nói:
E xin phép đóng thớt!
Hi hi lái chứ A.
A này có bằng 20 năm rồi, thấy A ta chạy thử mà e xót quá, ga thì đạp mạnh côn ko nhả.
Chắc bằng này để làm kiểu quá.
Thì cũng như chú hôm xuống Phan Thiết lấy xe về thôi mà!:D

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
tra oolong nói:
fiatsaigon nói:
tra oolong nói:
E xin phép đóng thớt!
Chúc mừng bác và hy vọng bác sớm có cơ hội tìm kiếm em mới hầu hạ. Trong khi chờ đợi, mong là bác vẫn tiếp tục tìm được niềm vui với chi hội Suzuki này nhé!
Dạ từ lúc chưa có xe e cũng đã gia nhập và làm quen với Hội rồi, mặc dù giờ không còn sở hữu Wagon nữa nhưng e vẫn sẽ theo dõi và nhiệt tình đến mức có thể, các Bác có dịp Off tại Lâm Đồng cứ alo nếu cần e giúp đỡ gì.
Chia tay V2 cảm giác của e buồn và luyến tiếc, V1 của e cứ cằn nhằn và tiếc mãi.
Chúc Chi hội Su ngày càng phát triển hơn nữa.
Trân trọng!
Bac kiem V3 coi V1 noi seo ne.