Tập Lái
21/4/16
33
20
8
41
Mình không bênh ai nhưng mấy tuần nay đi coi xe suv để mua từ Lavante (coi được lúc chưa ra mắt luôn) ,Cayene full option màu bạc bên phú mỹ hưng (rất đẹp nhưng vì đời cuối nên ko mua),Rx350, Audi q7 rồi infiniti q60 (con này kém nhất nội thất cứ như xe bình dân thôi nhưng ở vn lại xếp em nó dòng xe sang ) thực tình mà nói nội thất không qua được s600 maybach, audi a8... Bentayga và land rover sv chưa chui vô lần nào chưa biết nhưng tổng quan thị trường tại vn hiện nay thì Suv còn kém sang chảnh so với sedan. Mong là thời gian tới sẽ khác.
Ps: chắc phải đợi Cayene 2018 không biết khi nào mới ra mắt có bác nào biết ko.

• Like
Reactions: hnamvu
Tập Lái
21/4/16
33
20
8
41
S600

Bentayga
Cái gối tựa đầu của s600 êm phê lắm các bác. Nếu chọn ngồi sau thì mình chọn em này. Nhưng nếu lái chở gia đình thì thích bentayga hơn.
Sedan sang chảnh có em mulsanne blutrain là nhất. Em nó đây

Attachments

Hạng B2
11/3/16
154
146
43
Brisbane, QLD, Australia
Cái gối tựa đầu của s600 êm phê lắm các bác. Nếu chọn ngồi sau thì mình chọn em này. Nhưng nếu lái chở gia đình thì thích bentayga hơn.
Sedan sang chảnh có em mulsanne blutrain là nhất. Em nó đây
Chúc bác sớm lấy được em ưng ý, em đi xe cỏ nên ko dám góp ý kiến :D em nghĩ tầm tiền đó thì hầu như chiếc nào cũng đáp ứng đầy đủ yêu cầu của một chiếc xe sang bất kể SUV hay sedan. Em thích tự tay cầm lái nên em chonk SUV :D

Hạng B2
12/8/11
186
130
43
Chỉ có ở Viet Nam ông chủ mới phải mò ra công trường, hay ngập nước nên mới chọn Suv. Thử hỏi có ở đâu mà ông chủ ngồi LX570 nhiều như ở Vn ko?:3dchientrung:
Nên phân chia ông chủ có 2 loại, loại 1 là ông chủ Việt Nam và ông chủ ko phải VN.
đẳng cấp thì Sedan vẫn bóp dái Suv nhé :3dquaytay:

Tập Lái
21/4/16
33
20
8
41
Hồi sáng chở con đi học đi sát đối đầu một em mulsanne màu đen lúc đó mới thấy được đẳng cấp xe sang là như thế nào. Theo cá nhân mình em nó đẹp hơn cả RR ghost hay phantom. Mấy chú suv thật sự không bằng. Giờ nhớ lại vẫn khiếp bởi độ tinh tế và sang trọng của Bentley