Hạng B1
18/1/16
65
41
18
48
:3dcuoi: Mấy ông thần gần nhà e nói xe e là xe cỏ
trình độ hiểu biết về xe của e kém lắm ạ, e lang thang diễn đàn tìm hiểu và tham khảo theo các đánh giá của các bác rồi mua luôn....
mà ai nói gì nói chứ với vợ chồng e thì nó là siêu xe ạ:D
Hô hô, cụ giống em. Em đang đi con Cruze LTZ 2015 mâm 17"; Vậy mà hôm vừa rồi đi trên đường trời mưa qua đoạn ngập nước. Đi trước em là Cụ Mazda2 và Cụ Honda City dừng lại không dám lội qua làm em kẹt lại và dồn theo 1 đoàn phía sau, em đành tháo giày lội xuống xem sao, thấy nước ngập chưa tới 1/3 bánh xe (nguyên tắc ngập tới trục (1/2 bánh) mới không đi được) nên mới hối các Cụ ý là "đi được mà không sao đâu". Bác biết các Cụ ý bảo gì không? -> Các Cụ bảo "Xe bọn tôi bánh to hơn xe ông mà còn không dám qua, xe ông bánh bé tẹo mà qua gì nổi". Ô hô, em chả dám nói gì chỉ biết chui vào ve lẩm bẩm 1 mình "Cái bọn mắt toét, mâm 17" mà nó bảo bé hơn mâm 16", nhưng vẫn phải chờ 1 lúc cho trống xe đi ngược chiều em mới lội vòng qua xe các Cụ ấy mà phi thẳng :D

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
:3dcuoi: Mấy ông thần gần nhà e nói xe e là xe cỏ
trình độ hiểu biết về xe của e kém lắm ạ, e lang thang diễn đàn tìm hiểu và tham khảo theo các đánh giá của các bác rồi mua luôn....
mà ai nói gì nói chứ với vợ chồng e thì nó là siêu xe ạ:D
xe ko cỏ là xe ko có gì hết nhg giá trên trời nhen, thường gọi là xe thánh và các kiểu giống thánh.

• Like
Reactions: Coca_Ken and K.Hiep