Hạng B2
8/2/08
473
7
16
CaMap2001 nói:
chắc từ xe máy nhảy lên otô căng thẳng quá nên quên :D:D
Chỗ tui gửi xe cũng có 1 bác y chang đã mấy năm nay.Thấy lạ nên tìm hiểu thì do bác ấy phi 2b đến,sợ mất MBH nên đội luôn lên đầu lái 4b đi công trường luôn,thay cho mũ bảo hộ lao động.

Hạng D
12/9/09
1.010
11
38
Bác chủ mắt tinh thật,đi sau mà nhìn xuyên chiếu hậu xe trước...

Hạng C
11/10/09
904
732
93
HCM
Captivative nói:
Mới nhận xe hay tập lái gì đó...

Em cũng nghĩ vậy. Hồi em tập lái năm 2006, em gửi xe máy rồi phóng lên xe ô tô luôn. Lúc đó NÓN BẢO HIỂM khá đắt tiền àh, đâu khoảng 150.000 đồng nên đâu có gửi trong bãi giữ xe như bây giờ...

Ngồi lên xe lái trong sa hình Ông thầy không nhắc gì, nhưng lúc ra ngoài đường trường mình vẫn đội lên đầu, một lúc sau Ông thầy để ý và buộc phải bỏ ra vì Ông nói không linh động lắm, phố xá đông đúc với lại ai nhìn thấy chướng lắm...

Hạng D
29/9/10
1.183
4
38
em đi máy bay em cũng đội mũ bảo hiểm 1 lần rồi!gần trễ giờ làm thủ tục...thằng em chở ra sân bay..gấp qúa không gỡ mũ bảo hiểm ra..làm thủ tục xong..cũng ko chú ý!cứ thế mà đội ra đi qua cầu hàng không...vo máy bay..ai cũng nhìn cười cười mà không biết cười mình cái gì..potay

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
sunnnnny nói:
em đi máy bay em cũng đội mũ bảo hiểm 1 lần rồi!gần trễ giờ làm thủ tục...thằng em chở ra sân bay..gấp qúa không gỡ mũ bảo hiểm ra..làm thủ tục xong..cũng ko chú ý!cứ thế mà đội ra đi qua cầu hàng không...vo máy bay..ai cũng nhìn cười cười mà không biết cười mình cái gì..potay
Nếu bác đi nước ngoài chắc nó ko cho bác lên máy bay vì sợ khủng bố:D

Hạng D
9/2/11
3.420
870
113
Sài Gòn
sunnnnny nói:
Thiệt không cụ, hay kể chuyện vui zị :D:D:D

Hạng F
9/3/06
6.463
3.551
113
Sì Gòn
sunnnnny nói:
E lái Oto có đội nón bảo hiểm !
phải cụ sunnnnnny đây ko?