Hạng B2
21/11/15
274
135
43
Bác nào còn quan tâm món này ko nhỉ
Grille sọc ngang bản Faceift cho CX5, lắp được cho các dòng CX5 pre-facelift

• Like
Reactions: GHD
Hạng C
3/3/12
524
369
63
Quận 2, tp. HCM
Dear Các Bác đam Mê độ xe cho con Xe độ hihihi......:3dquaytay:
Tình hình là do đam mê nâng cấp vợ 2 từ A đến Z nên E còn dư ra một số hàng zin của E CX5 2015....Nay E mạo muội lập thead này trước là để giao lưu chia sẽ kinh nghiệm sau là giao liu chia sẽ trang thiết bị zin 100% dư dùng của CX5 cho Bác nào cần ạ.......
Sau đây là những cái E đang lưu kho,,,Bác nào cần dùng ới E nhe.....
1.DVD zin theo xe CX5 + thẻ nhớ VietMap dẫn đường
2.2 Đèn gầm zin theo xe
3.Calang(mặt nạ) tổ ong CX5 2015 zin theo xe
4.4 Buji Mazda còn mới cóng hihi....+lọc gió
5...
Bác nào còn hàng gì chia sẽ thêm nha....thanks....
Dvd 2015 ha bác loại mà a e OS nói là hàng khựng đúng kg ạ?

Hạng C
23/2/13
807
414
63
Mình cũng vừa thay ca lang nhưng còn đèn sương mù chưa thay được. @Lentulo có thay đèn sương mù luôn không hay vẫn giữ zin vậy
Dạ E thay bi gầm lâu ùi Bác H,để vậy tối quá ra cao tốc E thấy mờ quá.(Pr:~2tr)
*Thay luôn cặp pha,cos bằng em Philip 6000k,tăng sáng 50%.(Pr.~3tr)
*Daylight thay sang màu trắng( để vàng thấy hem đẹp,sến,vì dãy Led màu trắng)(Pr:~500)
*Demi E thay màu xanh...cool cá tính(Pr:~200)
All chỉ thay bóng k đục đẻo dây nhợ gì hết,đẹp lung linh,Bác H làm đi cho sáng lung linh khỏi chê..hihi...Thân

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Dạ E thay bi gầm lâu ùi Bác H,để vậy tối quá ra cao tốc E thấy mờ quá.(Pr:~2tr)
*Thay luôn cặp pha,cos bằng em Philip 6000k,tăng sáng 50%.(Pr.~3tr)
*Daylight thay sang màu trắng( để vàng thấy hem đẹp,sến,vì dãy Led màu trắng)(Pr:~500)
*Demi E thay màu xanh...cool cá tính(Pr:~200)
All chỉ thay bóng k đục đẻo dây nhợ gì hết,đẹp lung linh,Bác H làm đi cho sáng lung linh khỏi chê..hihi...Thân
Thank @Lentulo nhe, thông tin rất hữu ích, thay đèn chỗ nào chỉ cho mình luôn nhe. Mình cũng đang định lắp lẫy sang số trên volant - Padle Shifters và cảm biến khoảng cách phía trước xe - Front Distance Parking Sénors.

• Like
Reactions: Lentulo
Hạng C
23/2/13
807
414
63
Thank @Lentulo nhe, thông tin rất hữu ích, thay đèn chỗ nào chỉ cho mình luôn nhe. Mình cũng đang định lắp lẫy sang số trên volant - Padle Shifters và cảm biến khoảng cách phía trước xe - Front Distance Parking Sénors.
Wooww......Đèn đóm thì E cứ Ktrung thẳng tiến..hihi...vì Bác ấy Bảo hành suốt đời xe mừ lị,,,hihi...
Paddle Shifter và Digital sensor E kết lắm nhe,,,làm xong Bác show E xem nha....

• Like
Reactions: HTK-5809