Hạng D
15/5/07
1.488
2.033
143
Mua của tiệm ông già đó là tốt nhất á Kaka! Ông già không nói thách và bán hàng toàn hàng chất. Có nhiều món bảo hành trọn đời luôn. Cái này em test rồi. Máy quên tra dầu bị hư gửi qua ổng gửi lại cái khác mới luôn :D

Hạng B1
22/9/11
76
1
6
Vinh Hiển nói:
xephaoma nói:
Chắc bác PhanPhi rủ chủ nhật tuần này. Dưng mừ thứ tư tuần này em đi Sing, thứ hai tuần sau mới về. Vậy là chẳng câu kéo gì dc tuần này rồi

Có mua đồ câu cá hem anh Mã ui! Tiệm ông già người Hoa ở đường Arab

mimo nói:
phanphi nói:
các pac oi... cn này đi câu cho e nhe.
Mới vừa về hum qua rùi nà, giờ vẫn còn dư âm, hôm nào rảnh rổi bác ra offline với cả nhà 1 bữa nhé! mà không biết bác hoạt động trên địa bàn nào nhỉ??? ý là quận mấy đó???

Mà CN tới bác đi ở đâu vậy? nói chung nó gần chỗ nào bác làm ơn tả cho phát để có ai muốn đi theo câu thì dễ định hướng nếu có thể đu theo ạh!

xephaoma nói:
Chắc bác PhanPhi rủ chủ nhật tuần này. Dưng mừ thứ tư tuần này em đi Sing, thứ hai tuần sau mới về. Vậy là chẳng câu kéo gì dc tuần này rồi
30/4 co ai đi câu k, E o Q9 gân SOng ĐN

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
Bác cũng siêng câu ghê hỉ. Lễ này tụi em kéo quân đi Gia Ray hết rùi bác ơi.

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà
@Iến Vy. Nghe nói đập gia ray cá cũng nhiều phế. Bác có thông tin gì về đập này ko?

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM
Lên chùa Châu đóc 3 câu cá hả bác, có vô chùa xin nuớc mắm me không? Em quen Thầy trụ trì Châu Đốc 3 nè có cần em giới thiệu qua đó câu kéo xin thầy bửa com chay luôn không .... Hehee.

Em có mấy người quen ở cần giờ rủ ra sông Lòng Tàu câu bác nào theo không? Bảo đảm cảm giac mạnh, họ đua mình ra ngay phao giũa sông lòng tàu ngồi trên phao câu cá ngắm tàu cánh ngầm chạy ra chạy vo vui lém, cứ y như ngồi trên roller couster ấy rất là yomost, hehe ... nội ngồi cho vững trên cái phao không cũng chóng mặt rùi chứ đừng nói tới câu.

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà
@Sushi3t. Lâu quá mới gặp bác. Vẫn khoẻ chứ? Sông lòng tàu nước lợ or mặn hả bác? Chắc cá khủng lắm đây.

Hạng D
15/5/07
1.488
2.033
143
xephaoma nói:
@Iến Vy. Nghe nói đập gia ray cá cũng nhiều phế. Bác có thông tin gì về đập này ko?
Cái đập này nghe nói giờ chua lắm bác Mã ui!

Hạng B2
31/7/12
147
6
28
@ Bác Phan Phi , tuần này Bác rảnh ko có đi câu cho em đu theo với nha 0938-633-123 Long Nhóc