Tập Lái
10/4/13
10
8
3
Ông hangdocoto này chảnh như chó cảnh. Mình đi sửa xe trả tiền mà giống như đi xin nó. Mấy bác cẩn thận kẻo ốm đòn với nó

Hạng B2
17/8/18
195
115
58
49
Tphcm
Y chang ông Thanhbinhoto, mình đến hỏi nó mua đồ, nó thấy mình đi Ford nên không thèm trả lời, xăng xái với 1 em cerato.
Mà mình hỏi mua chứ có đi xin đâu nhẻ.
Chắc bọn đi Ford là con ghẻ của giới ô tô?

Ông hangdocoto này chảnh như chó cảnh. Mình đi sửa xe trả tiền mà giống như đi xin nó. Mấy bác cẩn thận kẻo ốm đòn với nó

Y chang ông Thanhbinhoto, mình đến hỏi nó mua đồ, nó thấy mình đi Ford nên không thèm trả lời, xăng xái với 1 em cerato.
Mà mình hỏi mua chứ có đi xin đâu nhẻ.
Chắc bọn đi Ford là con ghẻ của giới ô tô?
úi trời đất ơi cả năm nay e kg dô OS, mấy Bác chửi em quá e cũng chả hiểu mấy Bác sao chửi em. nếu e sai e sẽ khắc phục à. chứ chửi em kg trả lời ib hoặc chậm sorry mấy Bác vì lâu rồi e kg dô OS.
Face E đây Bác nào có phàn nàn gì chửi giúp e vào đây, E cảm ơn nhiều:
https://www.facebook.com/ThanhPham.Hangdocauto

Tập Lái
10/4/13
10
8
3
Chả việc gì tôi phải chửi bác. Tôi chỉ muốn cảnh báo cho các anh em khác thôi. Một món đồ dù nhỏ dù to cũng là khách hàng tìm đến bác. Bác có hay không có cũng lựa lời mà nói cho lọt tai nhau. Hôm đó không biết bác bị vợ chửi hay mắc đằng dưới mà nói năng nghe chối tai quá. Trân trọng!

Chỉnh sửa cuối:
Chả việc gì tôi phải chửi bác. Tôi chỉ muốn cảnh báo cho các anh em khác thôi. Một món đồ dù nhỏ dù to cũng là khách hàng tìm đến bác. Bác có hay không có cũng lựa lời mà nói cho lọt tai nhau. Hôm đó không biết bác bị vợ chửi hay mắc đằng dưới mà nói năng nghe chối tai quá. Trân trọng!
Bác nói kg đầu kg đuôi, e kg biết đang nói về cái gì. và về cái gì đi chăng nữa e cũng có lời xin lỗi bác. E thực sự vẫn chưa hình dung ra vấn đề gì mà đến mức bác phải dùng lời lẽ có vẽ nặng nề và cay cú như E đã gây cho Bác thiệt hại rất đáng kể,. dàn ông thì nói thẳng chả vấn đề gì phải lô cả vợ con và lý do chửi mắng. Nếu bác như 1 thằng đàn ông thì cứ ib số e đây nói chuyện như 1 thằng đàn ông nha 0938413839
E rất cầu thị và tiếp Bác

Tập Lái
10/4/13
10
8
3
Nhìn cách nói chuyện đủ hiểu ông sao rồi. Cái gì mà đàn ông đàn bà ở đây. Tôi cần sửa xe thì mang wa ông. Ông chảnh chọe tôi mang chỗ khác thế thôi. Chỉ là tôi muốn nói ông đuổi khách tức là ông đuổi tiền đấy. Cái kết sau thì tự hiểu ha...!

Hạng B2
4/5/17
149
29
38
40
Giới thiệu thêm cho các Bác 1 phương pháp gia cố Gioăng cao su cho cửa mà không cần phải thay thế Gioăng mới (nếu Gioăng chưa đến nổi tả tơi :3dcuoi:)

Chính là cách gia cố thêm Gioăng cao su thế hệ mới, phương thức tháo Gioăng Zin ra rồi kẹp Gioăng thế hệ mới vào. sau đó gắn Gioăng zin vào vị trí cũ.
Kết quả sẽ tạo thêm 1 đường Gioăng song song mới Gioăng zin theo xe.
Mục đích chịu lực đóng cửa phụ trợ cho Gioăng zin, giúp cửa kín hoàn toàn cho nên góp phần:
- Giảm bớt tiếng ồn bên ngoài vọng vào.
- Chống bụi hoàn toàn qua đường cánh cửa.
- Giúp cửa đóng trở nên êm ái hơn.

Hình ảnh bên E thi công cho escape

View attachment 518727 View attachment 518728
Ngoài ra còn nhiều dòng cho Ford khác:

Ford Everest

Ford Focus

Fiesta

Mondeo

Ranger wildtrack

bmw dc ko bac?