Tập Lái
21/11/15
18
8
3
41
Bác chủ lấy xe chưa vậy,mang qua em nghía phát.
E chưa bác ạ. E định cuối tuần về HN xem và quyết định luôn. Xe này e để đi ngoài HN trong SG e có E30 rùi.
Rất mong được giao lưu cùng các bác

Hạng C
13/12/14
844
452
63
40
E chưa bác ạ. E định cuối tuần về HN xem và quyết định luôn. Xe này e để đi ngoài HN trong SG e có E30 rùi.
Rất mong được giao lưu cùng các bác
Vậy giao lưu E30 của bác trước,em kia để sau kakaka.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
Nếu mua BMW ngoài HN e nghĩ bác nên xem xét kĩ lại nhe, dòng F02 này dù có lành nhưng quan trọng là chủ xe nó chăm sóc ra sao, e thấy ngoài đó giữ xe k có kĩ như trong SG đâu.
Từng đi thực tế qua các salon ở SG thấy rất nhiều bác ngoài đấy vào đây mua BMW (khách có, cò lái có) nhưng bảo mấy anh trong này ra đó mua ngược lại thì mấy ông salon trong này còn chả thích xe ngoài đấy.
Up từ E30 lên con đỉnh của BMW thì chi phí k chỉ là Shock đâu, e sợ bác đứng hình đấy :D Nên E60 hoặc F10 thôi là đủ rồi khuyên thật lòng :)

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng B1
20/5/16
79
69
18
45
Nếu bác cần cái xe để nó phục vụ mình trong vấn đề ngoại giao, giao tiếp làm ăn thì mần e nó là đúng mục đích. Còn mà mua về để đi thường ngày, thì chiếc xe cũ với số km đã đi như thế, bác mua về là bác phục vụ nó nhiều hơn nó phục vụ bác đấy

• Like
Reactions: vioswhite
Tập Lái
12/8/16
32
17
8
31
Thấy bác lên đời nhanh quá làm ăn chắc phát đạt ra. Em lên chợ tốt coi mấy con xe bmw bán thì không con nào trong khoảng tầm tiền của em mong muốn cả. Bác nào có để lại cho em giá đc không. Em ké bác thớt phát. Em thích khoảng s3 là ổn rồi T.T

Tập Lái
21/11/15
18
8
3
41
Cảm ơn tất cả các bác. E đã chốt rồi không lấy nữa ạ. Xe đó chưa thay thế gì cả mới chỉ thay dầu và một số đồ nhỏ thôi ạ.
E đành đợi có duyên với e khác vậy.