Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi E muốn mua đồ sạc Motorola E6 trên xe

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40
có bác nào biết chổ bán cái đồ sạc điện thoại motorola E6 xài từ chổ mồi thuốc thì chỉ e giúp.....thx in advance....
P/S: chổ nào trong sg để tiện mua

Hạng B2
9/4/06
114
0
0
Sài Gòn
RE: E muốn mua đồ sạc Motorola E6 trên xe

Bác ra Mai Nguyễn có đó. Hàng chính hãng có bảo hành, dùng chung cho A1200 và V3 luôn, giá lúc em mua hình như là 180.000 Vnđ.
P/s: xài E6 thấy tốt, nhưng phần mềm hổ trợ thì ít quá :mad:

Hạng C
9/5/07
607
31
18
51
TP. HCM
www.otosaigon.com

Tôi mua có 50.000đ á.....Tiệm Linh kiện sỉ ĐT trên đường 3/2......Trong hộp mica đàng hòang...made in Singapore....gắn vào mồi thuốc có đèn xanh Logo Moto đẹp ve...

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40

@timer80: thx bác..khi nào vào sg e ghé xem...cái E6 này e xài chủ yếu nghe nhạc và chụp Business Card ( kết nhất là xài đc loa ngoài)
P/S: e quên mất bác cho e cái địa chỉ...vừa tính note cái Add vào máy thì phát hiện bác quên ghi địa chỉ:D

@Xmen_sg: chất lượng thế nào bác...giá bác nói rẽ thật :D (nhưng chất lượng ưu tiên hơn) cám ơn bác chỉ dẫn
P/s: nếu được bác cho e cái địa chỉ cụ thể vì 3/2 rất dài[8|]

Last edited by a moderator:
Hạng C
9/5/07
607
31
18
51
TP. HCM
www.otosaigon.com

Mấy lọai Converter này chủ yếu làm từ nhựa...quan trọng nhất là con chip chuyển đổi điện 12v -> 5V tiêu chuẩn.....Nên giá thành cũng chẳng có gì là mắc....

Tiệm linh kiện ĐT này nếu đi từ nhà hát H.Bình lên thì nằm bên phải....vừa qua ngã tư S.V.Hạnh nối dài chạy tới xíu...ngay góc hẻm đối diện là tiệm độ xe hơi lớn. Các tiệm ĐT lẻ hay mua linh kiện ĐT từ đây về bán hay độ ĐT lại.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/4/06
114
0
0
Sài Gòn

@Xmen_sg: Tiệm bác Xmen_sg tên là Kim Anh trên đường 3-2 phải không ah? Tiệm đó bán đồ cũng tốt lắm, chuyên bán giá sỹ lẫn bán lẻ, nên giá rất tốt. Em mới biết tiệm đó sau này.[&:]:mad:
@cruise_ngo: địa chỉ của Mai Nguyễn 117 Nguyễn Bĩnh Khiêm hoặc bác vô trang www.muabandtdd.com lấy thêm địa chỉ, vì nó tới 2-3 cửa hàng lận.
P/s: E6 em khoái cái vụ chụp Business card, nhanh gọn, nhưng không có phần mềm chặn cuộc gọi cho E6. [&o]

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40

1 lần nữa thanks 2 bác đã chỉ dẫn tận tình....chúc các bác sức khõe! Cheers

Hạng B2
2/8/07
460
8
18

em thấy ở ngoài nó có bán đồ sạc đa năng. lấy nguồn từ chỗ mồi thuốc ra cục adaptor rồi có nhiều đầu nối, muốnsạc cho cái nào thì gắn đầu nói loại đó vào. giá chỉ có 68k à. chỗ nào bán em quên mất ùi :D

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40

Trích đoạn: bestwestnmq

em thấy ở ngoài nó có bán đồ sạc đa năng. lấy nguồn từ chỗ mồi thuốc ra cục adaptor rồi có nhiều đầu nối, muốnsạc cho cái nào thì gắn đầu nói loại đó vào. giá chỉ có 68k à. chỗ nào bán em quên mất ùi :D
ộc...e hỏi cái này cũng lâu rồi..hi` hi`...và e đã mua luôn rồi. hàng chính hãng Motorola giá là 195k vnd (bảo hành bảo tỏi hẳng hoi). sẵng đây e thấy cái cô giống manager ở đây thái độ với khách hàng ko tốt các bác ạ, chuyện là thế này, vì bác timer80 nói giá 180k, e lại Mai Nguyễn hỏi thì họ đưa xem thì thấy trên đó có dán cái giá là 195k, e thắc mắc chút là sao bạn a nói giá có 180k, cái có con bé (chắc là manager) ra nói cái này là chính hãng, a muốn rẽ thì e đưa a cái của công ty (thật chất là hàng sách tay) e nói ko phải là muốn rẽ mà là thắc mắc bạn a nói giá thế và chỉ lại đây chứ cái giá 195k hay 180k đâu có vấn đề gì, nhưng cô bé nói chuyện ko đươc vui vẽ lắm, e tức muốn bỏ đi luôn, nhưng quay sang e bán hàng thì bị ngất ngay (e nó rất xinh các bác ạh[8D]) thế là mua chứ bỏ đi thế thì kỳ quá :D