Hạng F
11/1/10
6.130
61.157
113
G9. nói:
dat2003 nói:
rhino.benz nói:
Mà tài xế xe kia nó nói sao mà không chụi đền cho bác vậy bác.
Chữ kỳ của bàc thiều rồi

Bác này chuẩn nè !
Ng ta cố tình đó. Bác Benz giải thích đi.
@G9: mấy lần em nhầm bác với 9 dao.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/9/09
282
0
16
anh_sai_lam nói:
TỘI NGHIỆP...phận nữ nhi hay bị ăn hiếp........bỏ qua mợ.....ko cú làm gì....đi BH là xong mà....

Đúng bác là "anh sai lam" rồi! Ai nói với bác là nữ nhi hay bị ăn hiếp. E bị phụ nữ ăn hiếp hoài, đặc biệt là ở nhà. Hôm nào bác bị phụ nữ ăn hiếp 1 lần sẽ đổi quan điểm ngay :D

Hạng B2
4/3/11
155
1
0
33
chuyện nhỏ bỏ qua đi các cụ nhưng em thấy mợ nhờ tư vấn nhỡ lần sau gặp vụ lớn hơn thì xử lý sao các bác tập trung vào trọng tâm nhé theo em thi vẫn phải chờ xxx thôi chứ con gái đập xe nó nó con trai không biết đập xe mình chắc

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
rhino.benz nói:
Mà tài xế xe kia nó nói sao mà không chụi đền cho bác vậy bác.
Nam quốc sơn hà nam đế cư
Tiệt nhiên định phận tại thiên thư
Như hà nghịch lỗ lai xâm phạm
Nhữ đẳng hành khan thủ bại hư.
Em nhớ là như vậy vì em kg tra google.
Xin lỗi bác chủ thớt.

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
Mợ rút kinh nghiệm lần sau mà em cũng chúc mợ không có lần sau nhé.

S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
11.060
133
Mới chiều qua ngay ngã tư Vĩnh Hội - đường 41 hay 45 gì đó bên Q.4, trong lúc em chờ đèn và từ từ bò qua thì một chú Ỉn lạng nguyên con từ bên trái, cắt mặt một cái xèo, cọ nguyên cản trước, em còn chưa kịp túm lại thì chú chàng vọt mất, làm em dính cây đèn đỏ phải dừng lại nhìn mà tấm tức sao giờ có nhiều tay chạy xe hết hiểu nổi. Em đang cố quên biển số cái xe chết tiệt đó, hic hic.

Hạng B2
21/4/11
418
4
18
vivan nói:
Chào các Bác!
Hôm thứ 7 vừa rồi, E chạy ở ngã 4 An Sương đang ôm bùng binh quẹo trái Toy đen 56S-0666 chạy lấn trái đụng móp cửa xe E, ngang ngược 0 chịu đền, kiu xxx cũng 0 xử lý vì đang kẹt xe và mưa rất lớn. Lúc đó E đang ôm rất sát bùng binh, chạy chậm vì mưa lớn và kẹt xe, hắn ở phía sau tông lên, vậy mà nhất quyết 0 chịu đền, mưa lớn quá nên E đành đi luôn. Các Bác giúp E lần sau phải xử lý như thế nào, thanks các Bác!

@56S 0666: Bác là đàn ông mà xử sự với phụ nữ như vậy có thấy nhục 0 Bác?

Khoá xe mình lên xe của hắn ngồi lì coi sao ! thôi chia buồn cùng bác

Hạng B2
26/3/10
455
3
0
43
Vietnam,Gò Vấp HCM
mợ phải chú ý lúc vào bùng binh có bảng thì xe bên trái sát bùng binh dc ưu tiên hơn nhé mợ.Theo e thì thôi bỏ qua cho nó nhẹ cái Theo e thì nếu như lần sau gặp trường hợp vậy nếu có thời gian và muốn "chiến"thì mợ cứ dừng xe kéo thắng tay ngồi đợi thế nào chú xxx gần đó cũng phải đến giải quyét thôi.Chúc mợ vui

Hạng B2
21/4/11
418
4
18
F1racer nói:
Chuyện qua rồi thì bỏ đi cho nhẹ đầu luôn bác. Chắc chủ xe đó cũng đọc được thông tin này.
Em cũng gặp trường hợp giống bác vào thứ 7 tuần rồi luôn. Em chạy xe ở Hoàng văn Thụ, cũng bị 1 bác đi Captiva chạy từ sau tới, do canh không chuẩn nên quẹt vào cản sau cái rầm...
Dừng lại và nhìn kính hậu thì thấy 1 bác lớn tuổi, biết tính mình cũng nóng nên suy nghĩ nếu có xuống đôi co cũng thêm mất lòng người lớn, vả lại cản sau chắc cũng trầy trụa tí vài trăm ngàn nên em bỏ chạy tiếp mà không dừng lại.
Vào bãi đỗ sân bay xuống nhìn thì thấy đúng là trầy cái cản, may là đèn xi nhan không bể ...
Nghĩ lại cũng đúng vì nếu có xuống cũng chỉ đền được vài trăm ngàn hoặc tệ hơn là choảng nhau cũng chỉ để lấy vài trăm ngàn, có khi mất nhiều hơn.
Bác bình tĩnh xử lý được lúc đó thì hay rồi.
P/S: Xe cộ đi cọ quẹt là chuyện thường, giá sơn dặm nhẹ cũng rẻ nên bỏ lun cho nó nhẹ cái đầu. Ngoài đường em thấy nhiều người cọ quẹt trầy tí mà xuống làm ầm ĩ gây kẹt xe, chửi mắng nhau, vợ con đứng bơ vơ hoảng sợ ... thấy cũng buồn cười:)
, đáng học hỏi