Tập Lái
3/8/13
6
36
13
Hà Nội
Tiếc quá, sg ko có duyên vs e nó rồi. E nó đã về với đại gia hn yêu thương e nó hết lòng rồi. Cảm ơn các bác

Hạng B2
17/10/12
265
135
43
Chỉ bị cái vụ 6 tháng đi kiểm định 1 lần. Haizzzz. Chỉ biết đứng nhìn...thèm...rồi đi.

Hạng D
18/5/08
1.256
103
63
Đồng chí múc xe này có tham gia OS không bác ?? bác giới thiệu chủ mới vào đây để sau này còn có chổ hỏi han ... chứ không lại hoang mang style :D vì dù xe chạy ít nhưng các chi tiết cao su , nhựa , ron phốt , két nước ...đều bị tàn phá theo thơi gian nên mua xong cứ phải là chuẩn bị cho đỡ hoang mang :D

Hạng D
5/6/13
2.751
3.679
113
www.vinhphutung.com
anniehoang nói:
Đồng chí múc xe này có tham gia OS không bác ?? bác giới thiệu chủ mới vào đây để sau này còn có chổ hỏi han ... chứ không lại hoang mang style :D  vì dù xe chạy ít nhưng các chi tiết cao su , nhựa , ron phốt , két nước ...đều bị tàn phá theo thơi gian nên mua xong cứ phải là chuẩn bị cho đỡ hoang mang  :D
Chuẩn bị như em còn thấy hoang mang huống chi k chuẩn bị keke :) vì cứ sửa xong hết bịnh này nó lại phát sinh bịnh mới :-(

Hạng B2
30/11/11
101
15
18
anniehoang nói:
Đồng chí múc xe này có tham gia OS không bác ?? bác giới thiệu chủ mới vào đây để sau này còn có chổ hỏi han ... chứ không lại hoang mang style :D  vì dù xe chạy ít nhưng các chi tiết cao su , nhựa , ron phốt , két nước ...đều bị tàn phá theo thơi gian nên mua xong cứ phải là chuẩn bị cho đỡ hoang mang  :D
Chủ mới ra mắt anh em ạ..:))độ này bận bịu ngoài HN quá ko đi đá banh vs ae BFC đc..;)e đang suy nghĩ là có nên chùm mền em này thêm 5 năm nữa cho thành hàng kịch độc ko đây...=))

Hạng D
18/5/08
1.256
103
63
phongncanh nói:
anniehoang nói:
Đồng chí múc xe này có tham gia OS không bác ?? bác giới thiệu chủ mới vào đây để sau này còn có chổ hỏi han ... chứ không lại hoang mang style :D vì dù xe chạy ít nhưng các chi tiết cao su , nhựa , ron phốt , két nước ...đều bị tàn phá theo thơi gian nên mua xong cứ phải là chuẩn bị cho đỡ hoang mang :D
Chủ mới ra mắt anh em ạ..:))độ này bận bịu ngoài HN quá ko đi đá banh vs ae BFC đc..;)e đang suy nghĩ là có nên chùm mền em này thêm 5 năm nữa cho thành hàng kịch độc ko đây...=))
ah tưởng ai ... phong cảnh thì có kinh nghiệm 318 thứ 2 rồi nhỉ :D lần này chắc se k hoang mang style đâu nhỉ ... mà rút kinh nghiêm xe trước đừng để thợ nó chế tùm lum , cứ new mà thay thôi :D

Hạng B2
30/11/11
101
15
18
E có hoang mang bao giờ đâu..=))con này cũng là con thứ n rồi chứ ko phải thứ 2...hehe...

Hạng D
18/5/08
1.256
103
63
phongncanh nói:
E có hoang mang bao giờ đâu..=))con này cũng là con thứ n rồi chứ ko phải thứ 2...hehe...
chú phong cách hoang dã mà ...kaka :) nhưng chịu khó tập thể dục đi ...chứ nặng thế đá đấm cái giề :D