Tập Lái
3/8/13
6
36
13
Hà Nội
hunganhhp nói:
Bac nay cung ho voi em vi em la hungjapan, japan la nhat lun ay
he he, chuẩn bác :)), mà nhà e toàn dùng đồ japan trừ...oto :D

325iE46 nói:
Xe em khí xả cũng hơi ra khói, mục thứ 5 - thay đầu dầu gì đó có hết hẳn k, rổ rá thế nào ạ.
Còn mục thay phớt lệch tâm là phớt gì, có phải phớt đầu hộp số chỗ tiếp giáp cacte k bác.
Cảm biến ghế phụ trong này e sửa hết 250k à.

Vâng, hết sạch bác ạ, gọi là zoăng bầu dầu thì phải :)), mai e sẽ hỏi chuẩn tên nó là j e báo lại.
mà bác sửa kiểu j rẻ thế, ngoài này e chưa hỏi dc chỗ nào sửa cái cảm biến ghế phụ cả, cụ hỏi giúp e xem bác thể như nào được không bác?

Hạng D
5/6/13
2.751
3.679
113
www.vinhphutung.com
trungjapan nói:
hunganhhp nói:
Bac nay cung ho voi em vi em la hungjapan, japan la nhat lun ay
he he, chuẩn bác :)), mà nhà e toàn dùng đồ japan trừ...oto :D

325iE46 nói:
Xe em khí xả cũng hơi ra khói, mục thứ 5 - thay đầu dầu gì đó có hết hẳn k, rổ rá thế nào ạ.
Còn mục thay phớt lệch tâm là phớt gì, có phải phớt đầu hộp số chỗ tiếp giáp cacte k bác.
Cảm biến ghế phụ trong này e sửa hết 250k à.

Vâng, hết sạch bác ạ, gọi là zoăng bầu dầu thì phải :)), mai e sẽ hỏi chuẩn tên nó là j e báo lại.
mà bác sửa kiểu j rẻ thế, ngoài này e chưa hỏi dc chỗ nào sửa cái cảm biến ghế phụ cả, cụ hỏi giúp e xem bác thể như nào được không bác?
Giả lập thôi bác, đại loại là lừa cho xe hiểu luôn có người ngồi ở ghế phụ, nếu k may tai nạn, dù chạy 1 mình cũng bung cả túi khí bên phụ luôn (em nghe thợ giải thích vậy), k phải thay cảm biến bác ạ.

Hạng D
12/5/12
1.339
957
113
google.com
bác ấy cắt dây cảm biến đấy, haha

em thì bị lỗi airbag ngay chỗ cái vô lăng, mua mới thay vào chạy 1 tuần nó lại hiện nữa, lại gở ra gắn lại kỷ hơn, 2 tháng rồi chưa bị, lỗi này khó trị :mad:

Tập Lái
3/8/13
6
36
13
Hà Nội
325iE46 nói:
Giả lập thôi bác, đại loại là lừa cho xe hiểu luôn có người ngồi ở ghế phụ, nếu k may tai nạn, dù chạy 1 mình cũng bung cả túi khí bên phụ luôn (em nghe thợ giải thích vậy), k phải thay cảm biến bác ạ.

e tưởng cái mạch giả lập ấy hơn 600k mờ, bác có hỏi dc ở đâu bán mạch ấy ko e ship 1 cái với, thăn bác nhiều lắm ^^

Hạng D
12/5/12
1.339
957
113
google.com
qua bên OF mới thấy qui trình của bác này là: khai quật > khoe + fix lỗi > BÁN

Hạng D
5/6/13
2.751
3.679
113
www.vinhphutung.com
tinnt nói:
Ồ thì ra vậy,hèn gì bác chủ thấy pro quá,k gà mò mờ như e,mua xe lỗi tùm lum hehe

Hạng D
10/2/12
2.479
2.960
113
tinnt nói:
Vậy là sắp sửa có topic bán 318i Msport siêu xịn rồi hả bác???

Hạng D
18/5/08
1.256
103
63
hehe ... e nhìn giới thiêu cái xe phủ bụi là hiều roài :D xe phủ bụi k nói lên điều gì cả :D