Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
Thân chào toàn thể anh em BFC, trong chúng ta ai cũng từng có vấn đề về sức khoẻ, sau 1 thời gian tìm hiểu và mua xe, thấy được sự nhiệt tình của anh em nhà ta, đặc biệt là bác moon, cauba, bác cuongf11.......Không biết cách nào hơn đáp lại sự nhiệt tình này, bằng kiến thức về sức khoẻ hạn hẹp của mình, e có ý định tư vấn về vấn đề chuyên môn của em (sức khoẻ) cho anh em, các bác, các mợ, các cháu BFC.
Hình thức tư vấn : post lên topic này, hoặc email riêng cho e nếu muốn tế nhị. Mọi người cố gắng cho e càng nhiều dữ liệu càng tốt, nếu đã có xét nghiệm, phim ảnh......thì scan hoặc chụp kết quả gửi qua email.
Bằng kiến thức của mình, e sẽ cố hết sức tư vấn về mọi thứ (chẩn đoán, điều trị, tiên lượng, nơi khám hoặc điều trị......) cho mọi người.
Hy vọng sẽ giúp anh em khoẻ mạnh để tiếp tục đam mê của mình
Email : [email protected]

Hạng D
28/2/05
2.109
485
83
Vote cho 1 ý tưởng và hành động mang tính thực tế của anh!
Cuối tuần cho em xin tư vấn về vấn đề Gan và tiêu hoá của em nha anh:)

em là mod em stick thớt anh trong chi hội ngay! có sức khoẻ thì mới chém gió được và cày mà mua BIM chứ!

Tập Lái
4/2/14
7
2
3
hcm
Em tham gia phụ bác chủ thớt được ko? E cũng có chuyên môn nhưng mà chắc ko bằng bác chủ thớt vì em còn trẻ mới 29t thôi. Phụ thêm bác cho diễn đàn xôm tụ.hihi

• Like
Reactions: 325iE46
Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
hankebactinh86 nói:
Em tham gia phụ bác chủ thớt được ko? E cũng có chuyên môn nhưng mà chắc ko bằng bác chủ thớt vì em còn trẻ mới 29t thôi. Phụ thêm bác cho diễn đàn xôm tụ.hihi
Quá hay bác ơi, còn gì bằng ! Cám ơn bác nhiều.

Hạng D
12/5/12
1.339
957
113
google.com
vote cho bác, em đang cần tư vấn tí đây... mốt rảnh em email sau nha :D