Hạng B2
3/5/06
211
99
28
các bác cho em hỏi có cách gì độ thêm cái remote điều khiển command audio 20 cho E250 2014 được không ạ?

em hay nghe nhạc trên xe mà cứ phải điều khiển nhạc bằng mồm không ạ, kiểu như: " to tí nữa đi anh", "nhỏ tí nữa đi anh"

Hạng B2
13/5/14
156
48
28
33
mercedesphumy.com
Thanks bác ngngvinh90
Em vẫn muốn nghe nhạc trên iphone 5 vì dow nhạc nhanh. Có giải pháp nào nữa kg các bác ?
Sáng nay đi bấm số, cả đêm trằn trọc kg ngủ đc. Hic
Kết nối Bluetooth nghe nhạc cực hay luôn. hay không muốn tốn pin đt thì bác có thể chép nhạc vào USB. nghe từ năm này qua năm kia luôn. Camera lùi không cần nhiều đâu bác. Lắp camera bên ngoài vẫn được nhưng bị mất bảo hành của Mercedes. không nên lắp.

Hạng D
27/5/12
2.307
22
38
32
HCMC
Theo em đã leo lên cái xe hàng mấy tỷ thì việc duy nhất làm là ngồi tận hưởng cái xe. Ngắm cảnh đường phố. Còn xem DVD thì ngồi nhà xem sướng hơn.

• Like
Reactions: mercedesphumy
Hạng B2
3/5/06
211
99
28
em nghe nhạc chứ có bảo là xem dvd đâu bác, mà bác cũng không biết là e250 làm gì có dvd à?, vừa ngắm đường phố vừa nghe nhạc mới thú vị chứ bác.

Hạng B2
27/6/09
123
26
18
48
Xe em báo top up washer fluid và chỗ kính lái gần gạt nước bị tích tụ hơi nước máy lạnh. Em đã tìm đủ mọi cách nhưng ko xóa lỗi đó được mạc dù đã đổ đầy nước rửa kiếng. Các bác giúp em vụ này với.

Attachments

Hạng C
12/1/11
799
523
93
45
TP HCM
www.facebook.com
Xe em báo top up washer fluid và chỗ kính lái gần gạt nước bị tích tụ hơi nước máy lạnh. Em đã tìm đủ mọi cách nhưng ko xóa lỗi đó được mạc dù đã đổ đầy nước rửa kiếng. Các bác giúp em vụ này với.

anh làm thử như dưới xem sao!
Để chìa khoá ở nấc ON (nhưng không nổ máy) rồi bấm nút OK trên vô lăng.

có thể khi chạy sẽ hết, bên forums khác có nói nhiều khi cạn quá cái sensor hay phao mắc kẹt (o rõ là nói model nào)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
27/6/09
123
26
18
48
Thanks bác A.K.A em đã thử rồi, khi nhấn OK thì thông báo mất đi khi chạy không thấy báo lại nữa nhưng ngày hôm sau khi mở khóa lại thấy báo lại trên đồng hồ trung tâm.

Hạng B2
13/5/14
156
48
28
33
mercedesphumy.com
Bác đổ đầy nước rửa kính rồi tắt máy rút chìa khóa ra. sau đó khởi động lại thì sẽ hết báo. Còn hơi nước tích tụ trên kính gần gạt nước thì do bác chọn chế độ máy lạnh thổi vào kính. Bác cho thổi vào người hoặc vào chân thôi. Còn nếu đi trời nắng quá thì bác cho thổi vào kính cho hơi nóng không bị hắt vào mặt

Hạng B2
27/6/09
123
26
18
48
Chế độ máy lạnh thì em luôn chọn Auto/Zone/AC / nhiệt độ từng vùng từ trước giờ. Tuy nhiên khi kiểm tra và mở gió đều ở các hốc máy lạnh thì hiện tượng tích tụ không còn nữa. Về vụ nước rửa kính thì cũng bị mấy bữa em mới post bài nhờ tham vấn nhưng đến chiều nay em để ý không thấy thông báo đó nữa :)
Cám ơn các bác nhiệt tình tư vấn