Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas
E90 độ mâm và logo Carbon Fiber

Sơn quả tai này thành carbon . Không nhất thiết phải là carbon xịn ;)

Độ lại màu sơn quả mâm :D ... Đã đỏ là hải có xíu đen :D
E90 độ mâm và logo Carbon Fiber

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas
Ý em là như thế này nè bác , ốp miếng nhựa vào

Trần đen nữa

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/10/10
400
11
18
41
xì phố
Cls55_Amg nói:
V8Turbo nói:
Xe đẹp,chúc mừng Bác.
Làm thêm cốp sau đi cho long lanh Bác chủ thớt.
làm cốp sau là làm gì a....thay nguyên cái Carbon Fiber Trunk ha?.....hay làm audio....
Thay nguyên cốp sau Vorsteiner đi tầm 1k obama,full carbon thì hình như 2k thì phải.
Hội Bim ta có 1 Bác đang đặt về đó.

V8Turbo nói:
Cls55_Amg nói:
V8Turbo nói:
Xe đẹp,chúc mừng Bác.
làm cốp sau là làm gì a....thay nguyên cái Carbon Fiber Trunk ha?.....hay làm audio....
Thay nguyên cốp sau Vorsteiner đi tầm 1k obama,full carbon thì hình như 2k thì phải.
e cũng tính mua cái trunk Vorsteiner....đúng ý e luôn.....mà bây giờ lỡ đặt cái Spoiler performance rồi.....nên thua....ốp tai gương Carbon nhìn 2 cái tai nó đen đen......e ko thích....ah.....Phú Đạt Auto sơn cái nóc panorama đẹp ko a.....lúc đầu e định wa PhiLong sơn.....mà nhớ ra là a sơn bên Phú Đạt.......bao nhiêu xèn vậy a.......1 ngày xong ko......

Hạng B2
13/10/10
400
11
18
41
xì phố
Cls55_Amg nói:
V8Turbo nói:
Cls55_Amg nói:
V8Turbo nói:
Xe đẹp,chúc mừng Bác.
e cũng tính mua cái trunk Vorsteiner....đúng ý e luôn.....mà bây giờ lỡ đặt cái Spoiler performance rồi.....nên thua....ốp tai gương Carbon nhìn 2 cái tai nó đen đen......e ko thích....ah.....Phú Đạt Auto sơn cái nóc panorama đẹp ko a.....lúc đầu e định wa PhiLong sơn.....mà nhớ ra là a sơn bên Phú Đạt.......bao nhiêu xèn vậy a.......1 ngày xong ko......
Qua Phú Đạt làm phát đi cho long lanh,sơn 1 ngày chăc hok kịp đâu,phủ bóng lâu khô lắm.

Hạng B2
12/2/05
175
0
18
38
BMW 3 màu đỏ nhìn kool nhất trong các màu,thèm quá
mà sao chưa thấy chiêc 320i nào màu đỏ dưới vt nhỉ gặp nhau nhá đèn làm quen nha bác BS xe mình 72A-002.04