Tư Vấn Đầu Tư Eco Green Sài Gòn quận 7

Hạng D
26/2/20
1.089
1.448
113
45
CĐT gặt là cái chắc, người mua khu này có gặt được mấy??? toàn huề , lỗ với lãi tý k bằng bank nữa

Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
CĐT gặt là cái chắc, người mua khu này có gặt được mấy??? toàn huề , lỗ với lãi tý k bằng bank nữa
Bác nói sao chứ, mềnh thấy sao dịch giá nhà eco lên mấy giá từ khi hết giãn cách. Hàng xóm trên mình mấy tầng vừa chốt bán căn 2 PN giá ngót nghét 4 tỷ, tính ra họ lãi cũng đâu đó 800tr chứ có ít đâu. Chưa kể thu nhập thuê nhà gần 100tr cho 1 năm ra. tính ra tổng lãi rơi vào tầm 900tr rùi. con số này cũng khá lý tưởng đấy chứ các bác

Vì vậy, bác nào đầu tư mà lỗ, huề vốn hay lãi ít thì đừng buồn có thể do bác chưa chọn đúng sản phẩm mà đa số người mua thích và thời gian ra hàng chưa đúng thời điểm

với M2 minh ko tự tin về khả năng tăng giá do block này view ko đẹp (view thần sấm, view miếu, view hàng xóm) chứ hr3 view nội mình khẳng định giá cả sẽ leo thang ở một số mã căn, còn view hương tràm xin các bác quên đi

Hạng D
26/2/20
1.089
1.448
113
45
mình đang nói những căn 3pn, hoặc 2pn giá cao, còn M2 thì khỏi bàn xác định như thời hr1 bàn giao có khi tệ hơn vì giá cao hơn cả hr1.2 nhiều mà vị trí thì xấu nhất

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
đầu tư mà
ai dí súng ép đâu
mấy người mua đợt đầu lời cả khúc nhưng cũng phải mạo hiểm
ko riêng bds , chắc ăn "gặt" thì bán nhà vay nợ chơi hết rồi :)

Hạng B2
4/7/19
252
1.560
93
đầu tư mà
ai dí súng ép đâu
mấy người mua đợt đầu lời cả khúc nhưng cũng phải mạo hiểm
ko riêng bds , chắc ăn "gặt" thì bán nhà vay nợ chơi hết rồi :)
vẫn biết là vậy, mà lòng mình cay cay cay .... :D

Hạng D
4/8/11
1.048
4.270
143
Bác nói sao chứ, mềnh thấy sao dịch giá nhà eco lên mấy giá từ khi hết giãn cách. Hàng xóm trên mình mấy tầng vừa chốt bán căn 2 PN giá ngót nghét 4 tỷ, tính ra họ lãi cũng đâu đó 800tr chứ có ít đâu. Chưa kể thu nhập thuê nhà gần 100tr cho 1 năm ra. tính ra tổng lãi rơi vào tầm 900tr rùi. con số này cũng khá lý tưởng đấy chứ các bác

Vì vậy, bác nào đầu tư mà lỗ, huề vốn hay lãi ít thì đừng buồn có thể do bác chưa chọn đúng sản phẩm mà đa số người mua thích và thời gian ra hàng chưa đúng thời điểm

với M2 minh ko tự tin về khả năng tăng giá do block này view ko đẹp (view thần sấm, view miếu, view hàng xóm) chứ hr3 view nội mình khẳng định giá cả sẽ leo thang ở một số mã căn, còn view hương tràm xin các bác quên đi
View thần sấm là view nào ? gần đó có cái miếu hả?
View quân 1 triệu đo là view hướng Tây nắng chết mie lên mấy giá rồi

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
vẫn biết là vậy, mà lòng mình cay cay cay .... :D
cay thì chịu khó .. tự sướng thôi sao hậm hực trách ngta như kiểu ép uổng vậy
lời có chia có sẻ lợi nhuận hok
em nói chung thôi chứ ko nói riêng a bên trên :)

như bên mấy tốp-pịt kia
cứ đổ sale bơm thổi kinh quá :mad::eek::rolleyes:
thị trường sôi động
lãi suất rẻ + các gói hỗ trợ kinh tế + SXKD khó khăn --> nhà nhà đi mua đất
đọc báo , rỉ tai nhau rồi đi mua xong về rủ anh em pakon lên chung thuyền luôn
năm này qua tháng nọ cứ thế

ủa vậy rồi ai bơm ai thổi , ai lùa gà :rolleyes::rolleyes:

Chỉnh sửa cuối: