Tư Vấn Đầu Tư Eco Green Sài Gòn quận 7

Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Bác kiểm tra lại mắt ngay luôn và lập tức cho em. Chứ “E” nó ém nhỏ cạnh chữ A đó. Ko tin thì qua dự án kiểm chứng với em nhá. Các bác cứ nghĩ mình ngây thơ lắm hay sao ý nhỉ.^^

Chú tự up hình chất lượng thấp thì là chuyện của chú, cớ sao anh phải kiểm tra mắt.
Chú ra lệnh kinh thế.

• Like
Reactions: DongTruongbds
Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Thôi trả thớt cho các bạn sale, mình té đây.
Chúc các bạn mua may bán đắt. Mình k liên quan khu này nên chả dìm hàng làm gì. :)

• Like
Reactions: DongTruongbds
Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Bác nghiêm túc quá. Em nhỏ tuổi sao dám ra lệnh cho bác được. Em rút kinh nghiệm đợt 1 sẽ up hình rõ hơn ạ. Mong bác thứ lỗi cho chú em này ạ.(^_^)

Có lướt qua 1 số thông tin chỗ này.
Bàn giao vật liệu thực sự cao cấp. Tbvs duravit, sàn gỗ cả phòng khách và phòng ngủ dày 12mm, kính solar control. Mặt bằng thiết kế ổn, nhiều khoảng sáng.
Sao k tập trung quảng cáo mấy cái đó mà nói chi cái cầu dễ bị túm. :)

Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
Có lướt qua 1 số thông tin chỗ này.
Bàn giao vật liệu thực sự cao cấp. Tbvs duravit, sàn gỗ cả phòng khách và phòng ngủ dày 12mm, kính solar control. Mặt bằng thiết kế ổn, nhiều khoảng sáng.
Sao k tập trung quảng cáo mấy cái đó mà nói chi cái cầu dễ bị túm. :)
Em lại thích bị túm để hiểu biết thêm ạ. Bề nổi thì ai cũng thấy mà còn phần chìm mới giúp mình đánh giá được tổng thể ạ.

Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
Vì nghe cây cầu là thấy hoang cmn tưởng rồi
Thêm quả Aon ( thôi nếu anh rỗi nghề nói sai, anh zoom ảnh lên, chụp màn hình rồi post, chứ post ảnh gốc lên OS bị auto resize nên mờ lắm)
Tks
Dạ em xin có ý kiến thế này:
1. Cây cầu: nếu không có mà nói có thì mới đáng bàn. Quyết định đã có và vấn đề chỉ là thời gian sớm hay muộn thôi ạ. Dự kiến là sẽ hoàn thành năm 2019 nhưng nếu lâu hơn cũng chỉ 1-2 năm sau là xong nghĩa là năm 2020-2021 chứ không phải là dự kiến năm 2025 hay 2030 bác ạ. Giá trị gia tăng trong tương lai chứ không phải hiện tại ạ.
2. Aeon Mall: với quy mô hơn 14,36 ha tại ngay mặt tiền NVL quận 7 thì có thể thấy được phần nào tiềm lực của CĐT Xuân Mai SG (thuộc Xuân Mai corp). Nếu Xuân Mai cố ý đưa Aeon Mall lên sa bàn chỉ để “lùa gà” thì bác nghĩ CĐT này có tồn tại được trong tương lai không ạ?
Nếu bác thực sự quan tâm đến dự án này thì em sẽ gửi tài liệu cho bác coi ạ. Giờ khách hàng họ sành lắm. Em không dám múa rìu qua mắt thợ đâu ạ. Hihi.