Tư Vấn Đầu Tư Eco Green Sài Gòn quận 7

Hạng C
4/8/12
708
11.152
93
Dạ em xin có ý kiến thế này:
1. Cây cầu: nếu không có mà nói có thì mới đáng bàn. Quyết định đã có và vấn đề chỉ là thời gian sớm hay muộn thôi ạ. Dự kiến là sẽ hoàn thành năm 2019 nhưng nếu lâu hơn cũng chỉ 1-2 năm sau là xong nghĩa là năm 2020-2021 chứ không phải là dự kiến năm 2025 hay 2030 bác ạ. Giá trị gia tăng trong tương lai chứ không phải hiện tại ạ.
2. Aeon Mall: với quy mô hơn 14,36 ha tại ngay mặt tiền NVL quận 7 thì có thể thấy được phần nào tiềm lực của CĐT Xuân Mai SG (thuộc Xuân Mai corp). Nếu Xuân Mai cố ý đưa Aeon Mall lên sa bàn chỉ để “lùa gà” thì bác nghĩ CĐT này có tồn tại được trong tương lai không ạ?
Nếu bác thực sự quan tâm đến dự án này thì em sẽ gửi tài liệu cho bác coi ạ. Giờ khách hàng họ sành lắm. Em không dám múa rìu qua mắt thợ đâu ạ. Hihi.
Vậy thì anh cứ chụp rõ nét cái Aeon trên sa bàn quăng lên, chứ có gì mà phải giải thích nhiều với bọn tào lao bí đao như mình vs anh rỗi nghề nhỉ
Hay anh thấy cái logo trên sa bàn nó khác thực tế của thằng mall nhật
Thôi mình té đây, nói 1 chặp mất công Mod trảm vì tội vu khống

• Like
Reactions: DongTruongbds
Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
chủ đầu tư chuẩn bị khai trương nhà mẫu rùi đó, mà hồi nào tới giờ chưa thấy chủ đầu tư nào hoàng tráng xây 11 căn nhà mẫu tương ứng với 11 căn/sàn. cũng đang hóng xem nhà mẫu thế nào, có khi đặt gạch thêm nữa :)

Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
chủ đầu tư chuẩn bị khai trương nhà mẫu rùi đó, mà hồi nào tới giờ chưa thấy chủ đầu tư nào hoàng tráng xây 11 căn nhà mẫu tương ứng với 11 căn/sàn. cũng đang hóng xem nhà mẫu thế nào, có khi đặt gạch thêm nữa :)
Thích bác cứ đặt gạch đi. Thích căn nào nói em cập nhật rổ hàng cho. Ngày mở bán dự kiến là 15/12 nhé bác!