Tư Vấn Đầu Tư Eco Green Sài Gòn quận 7

Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
haiza sáng nay đi làm ngang qua dự án của xuân mai thấy hr1 cơ bản đã xong tang 36 (có thể gọi là câất nóc), đang lắp kính mặt tiền phía ngoài, hr2 đang leo dần lên tang 6. Với tốc đô các bác mua hr1 đóng tiền đợt gần cuối rồi ngồi rung đùi nhận thông báo nhận nhà rồi đóng tiền tiếp. Các bác mua Hr2 cứ gọi là chuẩn bị xiền để đóng đều nhé

Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
Chào các bác. Em cập nhật thông tin event Lễ Cất Nóc Tòa HR1 sáng Thứ 7 ngày 17/8 ạ.
Chính sách bán hàng:
  1. Tòa HR1: chiết khấu 3% và Tặng 01 cây vàng cho căn 2PN và 02 cây vàng cho căn 3PN
  2. Tòa M2: chiết khấu 3% hoặc hỗ trợ lãi suất đến khi nhận nhà
Eco Green Sài Gòn quận 7

Eco Green Sài Gòn quận 7

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
Chào các bác. Em đón chào bình minh với những thông tin mới nhất về Eco.:)
I. Tiến độ xây dựng
II. Chính sách bán hàng Tháng Ngâu
III. Khoe hàng event 17/8
---------------------------------
I. Tiến độ xây dựng:
  1. Tòa HR1: Cất nóc.
  2. Tòa HR2: Lên sàn tầng 7. Các bác chuẩn bị đóng tiền đều đều và hết lo bị chậm vì lên tầng căn hộ với công nghệ bán tiền chế thì khoảng 1 tháng 5 tầng là bình thường ạ.
  3. Tòa M2 và HR3: hầm móng
  4. Công viên Eco: hầm móng trung tâm hội nghị
  5. Nhà mẫu: đã khai trương
Eco Green Sài Gòn quận 7
Eco Green Sài Gòn quận 7
Eco Green Sài Gòn quận 7
Eco Green Sài Gòn quận 7
Eco Green Sài Gòn quận 7

II. Chính sách bán hàng Tháng Ngâu:
  1. Tòa HR1: chiết khấu 3% và tặng 1-2 cây vàng cho căn 2-3PN hoặc hỗ trợ lãi suất ngân hàng trong 12 tháng.
  2. Tòa M2: chiết khấu 3% hoặc hỗ trợ lãi suất ngân hàng đến khi nhận nhà

III. Hình ảnh event 17/8: niềm vui nho nhỏ!
Eco Green Sài Gòn quận 7

Eco Green Sài Gòn quận 7
Eco Green Sài Gòn quận 7
Eco Green Sài Gòn quận 7

Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
trông cái mặt của ông nhận giải going mặt chủ thơớt thế nhỉ

nếu đúng như nhận định của mềnh bác sale này khá mát tay và đem lại "lá lộc" cho khách

Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
trông cái mặt của ông nhận giải going mặt chủ thơớt thế nhỉ

nếu đúng như nhận định của mềnh bác sale này khá mát tay và đem lại "lá lộc" cho khách
Chính hắn đó bác.kk. Em nhận thay khách ở xa không tham dự được ạ. Cũng hên là ngồi đến gần trưa đang gà gật cái giật mình nghe mã căn khách em trúng thế là tỉnh ngủ luôn.haha

Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
Chào các bác. Em vừa nhận được tin mới là 17h chiều nay CĐT sẽ đóng giỏ hàng để tăng giá tòa M2 và HR1 ạ. Chưa chốt tăng bao nhiêu nhưng dự đoán 1-2% (50-100tr/căn). Bác nào đang có ý định mua Eco thì chốt sớm đi nhé ạ!

Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
chủ thớt này vui thât, chỉ còn vài tiêếng nữa là tăng giá mơi đưa thông tin lên như vậy là làm khó ngươời mua roài

• Like
Reactions: DongTruongbds
Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
chủ thớt này vui thât, chỉ còn vài tiêếng nữa là tăng giá mơi đưa thông tin lên như vậy là làm khó ngươời mua roài
Kk. Tin gấp quá nên em update luôn đó bác. Hôm nay họp sàn để điều chỉnh giá nên em chưa biết tăng bao nhiêu.
Hiện tại bên em đang có 1 căn khách bỏ cọc. Căn này được chiết khấu 6%, tầng 20 view quận 1 bao đẹp. Nếu căn này trong nay mai không có khách cọc mua mới sẽ thu hồi và tăng giá ít nhất 4% theo những căn còn lại trong giỏ hàng hiện nay. Bác nào có nhu cầu thì ib em nhé. Căn như này hiếm khi bung lắm ạ. Bác nào cọc nhanh thì lấy thôi chứ em cũng ko giữ được.:)
Eco Green Sài Gòn quận 7