Tư Vấn Đầu Tư Eco Green Sài Gòn quận 7

Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
pác nào có hung thú voi eco cứ mat thư cho chủ thớt, đảm bảo sẽ hài lòng

nhìn cách chủ thớt cập nhật tình hình nóng hổi của eco cũng đủ biết chủ thớt rất có tâm vơi nghề nghiệp

• Like
Reactions: tranlinhvtoto
Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
Khách nước ngoài mua hết những tầng trên là thật sự mua hết hay XM để giành đó SẼ bán sau này vậy em ? Nếu quả thật khách nước ngoài (khong biết nước nào) mua hết thì khu này sẽ rất sung...nhưng nghi quá
Dạ thật bác ạ. Trước đây HR1 XM cũng để 1 số sàn Việt như Đất Xanh bán nhưng chậm và lẻ tẻ nên cđt để cho 1 sàn nước ngoài tên VIR mua lại hết 30% luôn. Các toà sau này cũng vậy. Suất cho NNN luôn mở bán trước cho NVN. Kiểm chứng thì bác ngồi ở Eco một ngày là rõ. Lâu lâu là 1 top khách 5-10 NNN vô theo đoàn đi Limousine 15 chỗ ko á.kk. Khách thì đa số là Hàn, Đài Loan, Hongkong. Giờ sales tụi em có khách nước ngoài muốn mua cũng chịu. Sàn kia họ mua hết rồi. Dự kiến giữa hoặc cuối tháng 9 này mở bán cho NNN tòa HR3 đó bác.

Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
Đất nền sổ đỏ, xây dựng tự do The Sun Residence.
=> Chính thức nhận giữ chỗ
  • Giữ chỗ: 50tr/nền
  • Vị trí: Đường Đào Tông Nguyên, Thị Trấn Nhà Bè, tiếp giáp Huỳnh Tấn Phát, Quận 7, TP Hồ Chí Minh.
  • Diện tích : 50m2 - 55m2 - 60m2 - 65m2
  • Sổ đỏ từng lô
  • Xây dựng tự do
  • Khu compoud ven sông khép kín.
các bác quan tâm ib em nhé.
Bác @hanhoto xoá bài giúp em nhé. Bác quảng cáo nhầm thớt rồi ạ. Em cũng bán The Sun nhưng thớt này chỉ dành cho Eco thôi bác nhé. Cám ơn bác!