Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
7/1/18
48
48
18
34
Dự án này Xuân Mai đứng hình thức thôi bác, đằng sau là 1 chủ đầu tư có tiếng, tiếng tốt chưa dính bất kỳ phốt nào. Bác sale cho mình thông tin chỉ tiết mở bán và đặt chỗ
Thanks
ok anh check ib giúp em

Hạng B2
21/8/17
204
450
63
37
Xuân Mai này dự án ngoài Hà Nội có uy tín không các bác? Tên lạ quá mà cũng lười search Google. Nhưng giá cao thế này, lướt lát sao mà được đây mấy bác?

• Like
Reactions: Candice_ Bliss
Hạng B2
10/5/18
210
146
43
30
canhovinhomesbeverly.info
Xuân Mai này dự án ngoài Hà Nội có uy tín không các bác? Tên lạ quá mà cũng lười search Google. Nhưng giá cao thế này, lướt lát sao mà được đây mấy bác?

Em dân làm ngoài HN vô đây làm BĐS đây, em rất sợ mấy bác CĐT ngoài HN, vì cái tư duy xây căn hộ ở ngoài HN nó xấu và không hợp với thị yếu trong này, phần đông tư duy CĐT ngoài đó cũng quan liêu nữa.

Hiện tại khu Nam nói chung thì từ bỏ ý định lướt ngay thôi bác chứ lướt gì khu đó nữa.

Tập Lái
7/1/18
48
48
18
34
Lướt đây ổn đó anh. Khu vực Q.7 và mép TTT Q.4 giá ngang nhau, chênh không là mấy. Ở đây đc cái tiện ích nhiều và công viên Hương Tràm sát bên. Quy hoạch thủ thiêm 4, dời cảng thì ko vấn đề gì nữa . Giờ mình chỉ quan tâm chất lượng mà thôi .

Tập Lái
7/1/18
48
48
18
34
Em dân làm ngoài HN vô đây làm BĐS đây, em rất sợ mấy bác CĐT ngoài HN, vì cái tư duy xây căn hộ ở ngoài HN nó xấu và không hợp với thị yếu trong này, phần đông tư duy CĐT ngoài đó cũng quan liêu nữa.

Hiện tại khu Nam nói chung thì từ bỏ ý định lướt ngay thôi bác chứ lướt gì khu đó nữa.
Thế theo bác hiện giờ lướt ở đâu :D Nguồn cung căn hộ đang giảm mạnh nhé

Hạng B2
10/5/18
210
146
43
30
Thế theo bác hiện giờ lướt ở đâu :D Nguồn cung căn hộ đang giảm mạnh nhé

Nguồn cung sơ cấp giảm nhưng mà thị trường sang nhượng giờ đang ứ ra 1 đống bác ạ, với nguồn cung giảm chủ yếu do yếu tố chính trị thời điểm này, nó ổn định rồi thì nó ra hàng 1 mớ nên xác định muốn đầu tư căn hộ giờ 1 là phải đẹp, 2 là CĐT uy tín 3 là phải vị trí cực kì đắc địa mới có cơ hội ra hàng có lời.

Đấy là nhận định của em thế, hóng thêm các bác :D

Hạng B2
21/8/17
204
450
63
37
Xem thử qua vị trí thì chỗ này ngon nếu cầu Thủ Thiêm 4 thi công. Chứ nếu giá này thì cố gắng tìm chỗ nào trong Phú Mỹ Hưng ở thì hay hơn. Còn không chờ tới khi gần bàn giao thì tính tiếp, có thể chênh giá lúc mở bán nhưng an toàn :)

Tập Lái
7/1/18
48
48
18
34
Xem thử qua vị trí thì chỗ này ngon nếu cầu Thủ Thiêm 4 thi công. Chứ nếu giá này thì cố gắng tìm chỗ nào trong Phú Mỹ Hưng ở thì hay hơn. Còn không chờ tới khi gần bàn giao thì tính tiếp, có thể chênh giá lúc mở bán nhưng an toàn :)
Vậy là mình là người mua thứ cấp chứ ko phải lướt sóng anh ạ :). Quan điểm em phân tích đây là dự án ngon trong tương lai gần ( Chứ ko phải bánh ) . Mỗi người ý kiến riêng cảm thấy xứng thì mình xuống tiền đặt chỗ thôi, cảm thấy ko ok thì mình lướt qua .

Hạng B2
10/5/18
210
146
43
30
Vậy là mình là người mua thứ cấp chứ ko phải lướt sóng anh ạ :). Quan điểm em phân tích đây là dự án ngon trong tương lai gần ( Chứ ko phải bánh ) . Mỗi người ý kiến riêng cảm thấy xứng thì mình xuống tiền đặt chỗ thôi, cảm thấy ko ok thì mình lướt qua .
Bên này có mặt bằng tầng với nhà mẫu chưa bác :D

Status
Không mở trả lời sau này.