Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Em thấy mấy anh chạy eco khen cái búi trĩ đó lắm anh,
Xe máy ủi vào hay de đụng nó hem sao cả :D
Thằng bạn em nói câu y chang vậy sau khi bị đụng, em bảo mày chắc ko, tháo cái hộp ra coi tao bảo đảm mốp. Nó tháo ra coi xong chửi em, nói thà ko biết =))))))))))

Hạng B2
11/12/11
302
2.333
93
Xe gắn bánh secour phía sau thì chiếc nào cũng mở ngang hết. Tiêu biểu: Ecosport, Landcruiser, Prado đời cũ, Nissan pathfinder... Chắc sợ mở lên cái bánh nặng quá có ngày nó sụp cánh cửa xuống thì vỡ đầu.
EcoSport mới đâu hết rồi!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
5/3/05
8.718
72.118
113
đây
Khi con Kona ra, em đi mua, thằng bạn nó cũng cắm đầu lái thử rồi mua EcoSport ko nghe lời em, giờ sắp dẹp luôn dây chuyền...
Kona đề pa lẹ thặc, tiếc là bữa kg có máy quay...ảnh dừng đèn đỏ thấy xanh cái là xông pha đánh võng qua hết đoàn xe máy đạp tụt ga lên cả chăm kmh

• Like
  • Haha
Reactions: machchua and pcloud
Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Xe gắn bánh secour phía sau thì chiếc nào cũng mở ngang hết. Tiêu biểu: Ecosport, Landcruiser, Prado đời cũ, Nissan pathfinder... Chắc sợ mở lên cái bánh nặng quá có ngày nó sụp cánh cửa xuống thì vỡ đầu.
View attachment 2104349
Xe mấy con xe phá sóng nữa nhen anh

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Kona đề pa lẹ thặc, tiếc là bữa kg có máy quay...ảnh dừng đèn đỏ thấy xanh cái là xông pha đánh võng qua hết đoàn xe máy đạp tụt ga lên cả chăm kmh
ko chỉ đề pa nhanh, vượt ở tốc độ 80 cũng ổn lắm anh. Nhưng mà ko quen chạy thì đừng nên tăng tốc kiểu đó, máy nó mạnh hơn con xe nhiều rất dễ mất lái nếu không bám đường tốt.