Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
15/9/13
819
1.264
93
SÌ GÒN
nvquangcm nói:
Tình hình cả SG ngập chứ đâu phải cái này

Nhất là khúc Đầm Sen qua mấy ngày này có thêm 1 số xe bị thủy kích bán giá rẻ

Bác nào có mua xe nhớ né xe khu vực này nhé :)
CÁC ĐIỂM NGẬP TP HCM. ĐẠ ĐƯỢC KHẮC PHỤC HẾT RỒI MÀ,ANH ĐƯA THÔNG TIN CÓ SAI XÓT KG?
CHỈ CÒN 1 ĐIỂM NGẬP DUY NHẤT THÔI.
ĐÓ LÀ Ở SÀI GÒN Í MÀ

Hạng B2
27/8/13
254
443
63
Nói gì thì nói chứ Bác nào muốn có nhà ở mà lên Os tham khảo thông tin là chỉ biết vò đầu bức tóc thôi. Thông tin lúc nào cũng 2 chiều và sản phẩm nào cũng có cái ưu nhược điểm hết. Nghĩ đơn giản thế này tiền nào của đó các Bác ạh. Cái nhược điểm nào mà sau này có thể khắc phục thì rước em nó về, còn cái nào ko thể thì thôi, chứ hoàn hảo thì cũng hơi khó khi tài chính ko cho phép. ít tiền nên trước hết mua vị trí tương đối thôi, sau là pháp lí, sổ sách (ít tiền nên e sợ mất nhà các Bác ợ :D). Chủ yếu chủ đầu tư uy tín thì sao cũng đc, vì chung cư ko giống như nhà phố mua rồi thì thôi vì chung cư còn có ban quản lí nữa, chủ đầu tư lịch sự chắc hẳn ban quản lí sẽ ko tệ. CĐT mà ko xem trọng cái uy tín để phát triển tiếp thì BQL cũng thôi rồi. Đó là ý kiến cá nhân của em, gạch đá ít thôi ạh

Hạng B1
5/10/12
77
1
0
42
bác nào nói tiền nào của đó thì suy nghĩ lại , nhà nhỏ nên tiền ít chứ ko phải rẻ , ai có ý định mua thì đợi nó khắc phục hết rồi mua , ehome 3 có mấy ngàn căn hộ lận tha hồ mà mua

Hạng B2
27/8/13
254
443
63
hoanghhnguyen2012 nói:
bác nào nói tiền nào của đó thì suy nghĩ lại , nhà nhỏ nên tiền ít chứ ko phải rẻ , ai có ý định mua thì đợi nó khắc phục hết rồi mua , ehome 3 có mấy ngàn căn hộ lận tha hồ mà mua
Bác này là sale sàn nào thế?
Tạo cả 1 thớt dìm hàng Ehome 3??
Bác nói diện tích nhỏ mới có giá rẻ thì đúng là vậy nhưng bác thử tìm căn hộ vị trí trung tâm nào mà xây diện tích nhỏ để bán bác chỉ e mua với, và bác nói cho em cái tên căn hộ nào dạng trung bình khá mà tốt 100% thì hướng dẫn em làm nốt 1 căn.
Chắc sản phẩm của bác tốt nên bác lo bán đi chứ làm chi zậy hả bác.
Àh Àh, cách đây 1 năm 700 triệu mua đc căn 49.5m2. Giờ này 800 triệu chưa mua đc căn 47m2 nha bác. đợi cái "tha hồ" của bác chắc dự bị thêm tiền nhé
P/s: ta chẳng phải sale nhưng thấy bất bình nói vài câu ấy mà nhưng đang ngồi đánh máy tại căn hộ Ehome 3 - Tây SG đây
Thân chào

Last edited by a moderator:
Tập Lái
13/8/13
29
0
0
33
t2kvie nói:
@Thương : Vậy là nếu có mua thì chỉ mua đc những căn khách chưa nhận hả bạn? Vậy bạn có những căn chưa nhận thuộc Block mấy , lầu nào, mặt nào?

Chào anh,
Hiện bên em đang có căn 790tr, khách vừa gửi bán. Ngập nước thì ở đâu cũng ngập mà anh, chưa kể hôm qua triều cường lên quá cao ở đâu cũng ngập, Nguyễn Hữu Cảnh như sông Sài Gòn luôn anh ah. Nếu anh có nhu cầu alo em tư vấn cho, em chẳng dại gì nói những điều không có, tiền bạc để mua một căn nhà là cả môt sự dành dụm mà. Em sau này cũng phải mua nhà, gặp sale mà chỉ nói tốt không nói xấu em cũng sợ lắm chứ.
Chúc anh nhiều sức khỏe

Tập Lái
13/8/13
29
0
0
33
hoanghhnguyen2012 nói:
Chào bạn,
Ko biết vì ý tốt hay vì lý do gì, nhưng những gì bạn dìm mình phải nói lời cảm ơn bạn, vì nhờ đó khách hàng thấy được một mặt khác của sản phẩm. Tuy nhiên những điều bạn nói hơi chủ quan, ko biết có phải bạn đang là nạn nhân của những sale xấu hay sao ý.
Chúc bạn thoải mái hơn với cuộc sống này
^.^

Hạng B1
5/10/12
77
1
0
42
đúng là sales miệng lưỡi có khác hahaha hãy tìm hiểu những bài tôi đã viết rồi nói chuyện , vô trang này https://www.facebook.com/groups/ehome3/ rồi đọc bài "sự im lặng đáng sợ" của nhà báo Luân Sophia rồi ra đây mà cắn hahaha , cư dân trong đó nhà báo cũng nhiều đó , 1-2 ngày nữa là có báo đọc mấy bạn sales yên tâm nha , muốn gặp mình thì lại quán huy coffe hay osaka mình sẽ tiếp chuyện

Status
Không mở trả lời sau này.