Hạng B1
11/5/13
94
116
33
Quận 7
nhaxau.com
Xe ít tiền, có trăm mấy chục triệu, thánh thần gì ở đây bác ? xe em là xe Nhật toàn thân, có mỗi cải giẻ lau là đồ trung quốc, khi giao xe em sẽ bỏ cái giẻ đi.
Em nghĩ bác không cần giả giọng ngọng líu lô gì cho mệt. Đời mấy tí, cứ hiên ngang nhìn thẳng chính danh mà sống, phải không ạ ?

Hạng C
18/8/11
645
190
43
Xe ít tiền, có trăm mấy chục triệu, thánh thần gì ở đây bác ? xe em là xe Nhật toàn thân, có mỗi cải giẻ lau là đồ trung quốc, khi giao xe em sẽ bỏ cái giẻ đi.
Em nghĩ bác không cần giả giọng ngọng líu lô gì cho mệt. Đời mấy tí, cứ hiên ngang nhìn thẳng chính danh mà sống, phải không ạ ?

Chúc Bác sớm tiễn Em nó và lên đời Quành tráng nhá

• Like
Reactions: sonbanmai
Hạng B2
7/3/14
153
150
43
Mấy Bác bán xe Wagon không liên quan gì em nhưng khi đọc thông tin sao tự nhiên thấy buồn ghê (?) giống như nhà đang có 5 ngưới mà đi công tác hay đi đâu vắng thấy thiếu thiếu. Bác nào bán rẻ Wagon em mua hết làm bộ sưu tập luôn. Bác Phuccao bán rồi ngghe nói Bác HBH bán xe gia nhiêu em lụm ( để 1 chiê1c chuyên độ, 01 chiếc để nguyên gin hehe). P/S Em nói thiệt

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Mấy Bác bán xe Wagon không liên quan gì em nhưng khi đọc thông tin sao tự nhiên thấy buồn ghê (?) giống như nhà đang có 5 ngưới mà đi công tác hay đi đâu vắng thấy thiếu thiếu. Bác nào bán rẻ Wagon em mua hết làm bộ sưu tập luôn. Bác Phuccao bán rồi ngghe nói Bác HBH bán xe gia nhiêu em lụm ( để 1 chiê1c chuyên độ, 01 chiếc để nguyên gin hehe). P/S Em nói thiệt
Em bán Wagon 2003 màu bạc

• Like
Hạng B1
20/9/15
84
43
18
Em thì mới cưới một em đọc tin thấy mấy bác trong hội rao bán lai thấy tiếc là do muốn quá nên cưới rồi, phải chi đến giờ là em có thể chọn một nàng rồi!

• Like
Tập Lái
23/3/16
20
17
3
Đã có hình kèm theo ạ

xin lổi bác
e ko cần giả gioo5gn ai cả đâu, e học kém văn dót viét lun tun, ko có ý cham chọt bác dau
chúc bác sóm gả e nó di, e thik xe bac ví xe dát cá tính

• Like
Hạng D
20/8/11
1.665
10.329
113
Bien Hoa-Dong Nai
Ý bác là Hungbienhoa hả.