Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
hungbienhoa nói:
thompson nói:
hoangnhimgia nói:
BCBT nói:
chauhungvnpt nói:
Hết chú nhatphuong83 rồi đến chú, cứ làm anh em giậc mình. Giờ đến anh hoạt động đây.:D
là sao Bác:cool:
Là chú ấy định .... đổi vợ chứ sao nữa

Em thì lâu lâu cũng có cái ý nghĩ là kiếm V2 khác. Đờn Ông ai mà không thế. Nhưng nghĩ đi nghĩ lại trong hoàn cảnh của em hiện tại thì không thể nên thui. Bây h nếu đi gia đình thì em toàn thuê xe 7 chỗ chạy cả. Mà giá đâu có rẻ 800k/ngày (ỉn và everet). Nhưng được cái lợi bé tí là:
1. Tiết kiệm được vài trăm k tiền gửi xe tháng (7 chỗ cao hơn 5 chỗ 200 - 300k) hehehe
2. Tiết kiệm được phí xăng, dầu (7 chỗ đỗ xăng nhiều hơn)
3. Được chạy nhiều xe (thông thường thì em chỉ thuê được ỉn và everest thui)
4. Đi gia đình thì vài tháng mới đi 1 lần, nên chi phí cũng không cao
5. Cơ mà APV cũng "đẹp lạ" như wagon thui.
Cái bất lơi là:
1. Xe thuê lở va quẹt thì cũng chẳng biết tính seo. Chẳng biết nó có mua bảo hiểm không nữa?
2. Thuê xe 1 ngày 800k + xăng = hơi tốn kém
còn gì nữa ta ...????????????????????
Bác thompson em bắt đầu phục bác rồi đó
. hết thớt trên đường thiên lý " cao tốc trung lương xuống cấp !!!!!! đến in , everest (bác mua không em giới thiệu ) , bảo hiểm ........ Phục bác

Em nói là chưa đủ điều kiện để cưới rùi muh. Hiện h chỉ cưới được APV thui. Tuy nhiên, theo suy nghĩ của em bên trên ấy 1 rùi 2 rùi ... thì em không mơ mộng nữa. Mai mốt trời cho nhiều xiền thì em làm luôn em Santafe hay fortuner lun (nhưng em nghe đồn là fortuner ẹ lắm)

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
thompson nói:
hungbienhoa nói:
thompson nói:
hoangnhimgia nói:
BCBT nói:
chauhungvnpt nói:
Hết chú nhatphuong83 rồi đến chú, cứ làm anh em giậc mình. Giờ đến anh hoạt động đây.:D
là sao Bác:cool:
Là chú ấy định .... đổi vợ chứ sao nữa

Em thì lâu lâu cũng có cái ý nghĩ là kiếm V2 khác. Đờn Ông ai mà không thế. Nhưng nghĩ đi nghĩ lại trong hoàn cảnh của em hiện tại thì không thể nên thui. Bây h nếu đi gia đình thì em toàn thuê xe 7 chỗ chạy cả. Mà giá đâu có rẻ 800k/ngày (ỉn và everet). Nhưng được cái lợi bé tí là:
1. Tiết kiệm được vài trăm k tiền gửi xe tháng (7 chỗ cao hơn 5 chỗ 200 - 300k) hehehe
2. Tiết kiệm được phí xăng, dầu (7 chỗ đỗ xăng nhiều hơn)
3. Được chạy nhiều xe (thông thường thì em chỉ thuê được ỉn và everest thui)
4. Đi gia đình thì vài tháng mới đi 1 lần, nên chi phí cũng không cao
5. Cơ mà APV cũng "đẹp lạ" như wagon thui.
Cái bất lơi là:
1. Xe thuê lở va quẹt thì cũng chẳng biết tính seo. Chẳng biết nó có mua bảo hiểm không nữa?
2. Thuê xe 1 ngày 800k + xăng = hơi tốn kém
còn gì nữa ta ...????????????????????
Bác thompson em bắt đầu phục bác rồi đó
. hết thớt trên đường thiên lý " cao tốc trung lương xuống cấp !!!!!! đến in , everest (bác mua không em giới thiệu ) , bảo hiểm ........ Phục bác

Em nói là chưa đủ điều kiện để cưới rùi muh. Hiện h chỉ cưới được APV thui. Tuy nhiên, theo suy nghĩ của em bên trên ấy 1 rùi 2 rùi ... thì em không mơ mộng nữa. Mai mốt trời cho nhiều xiền thì em làm luôn em Santafe hay fortuner lun (nhưng em nghe đồn là fortuner ẹ lắm)

Bác này sắp chạy vượt em rùi đấy, tốc độ spam ngang ngửa với chú Bí tỷ..