m.m
Hạng D
18/12/12
1.587
604
113
xxx ở sg thì cũng tùy người, nhiều lúc em xl mà xxx tưởng thiệt cho qua, nhiều lúc mấy ảnh cứng quá thì ok, biết bb đi, mình đi đóng phạt

Hạng B2
22/11/13
287
79
28
HCM
futureneodo nói:
vioswhite nói:
e cũng bị một lần ở đây, cũng đi làn bên trái ngoài cùng, đi thẳng,
đèn xanh còn 5 giây, e ra gần nữa thì bị xe bên phải nó quẹo trái, mình lịch sự nhường nó, rồi qua giao lộ.

xxx tuýt lại, e xi nhan phải, tấp phải, lấy giấy tờ, xúng trình lun, xxx nói e vượt đèn đỏ, phạt như vầyn giam bằng như vầy .. e cười tươi, a cho e gọi đt được hok, xxx hỏi gọi ai, e nói 3 cái tên theo thứ tự từ rất to, tới to vừa và to.
xxx nói cho xem số đt của 1 trong 3, xem xong nói e đi đi, cẩn thận nha a !
Bác pm cho em số anh rất to nha, em chỉ lưu để đưa xx coi thui hà, hông dám gọi đâu ( vì đâu có quen ) he he ??
Em chưa quen biết bác nhưng cũng mạnh dạn xin số đt của 3 anh đó chỉ để cho mấy ảnh coi

Hạng D
21/9/10
1.937
11.044
113
jqkadesign nói:
MinhKhanh nói:
vioswhite nói:
đèn xanh còn 5 giây, e ra gần nữa thì bị xe bên phải nó quẹo trái, mình lịch sự nhường nó, rồi qua giao lộ.

xxx tuýt lại, e xi nhan phải, tấp phải, lấy giấy tờ, xúng trình lun, xxx nói e vượt đèn đỏ, phạt như vầyn giam bằng như vầy .. e cười tươi, a cho e gọi đt được hok, xxx hỏi gọi ai, e nói 3 cái tên theo thứ tự từ rất to, tới to vừa và to.
Rất to, to vừa và to là ai vậy bác?

cô 5, thím 5 và bà 5
Tổ trưởng tổ dân phố

Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113
manchestervn nói:
Nếu ko có camera hành trình, xxx nó nói mình vượt đèn sao cãi đường. Cần nó kêu "xe ôm" ra làm chứng thì coi như xong. Mấy cái này khó lắm. Trường hợp này chắc thấy bác chủ máu quá, mấy thằng này cũng nhát tay. Gặp mấy thằng xxx trời đánh thì cũng mệt mỏi với nó rồi.
Bây giờ camera hành trình tầm hơn 1 chai là ok rồi, các bác nên trang bị cho mình 1 cái để khỏi chết tức vì mấy vụ này.
Hồi xưa em bị ở đây 2 lần. Nhà em cách chỗ này vài trăm mét. Mình đúng nên cứ cãi. Lần 1 thì các xxx cãi chán nhìn cái CMND + GPLX mới thấy nhà gần :"ủa, nhà anh gần đây hả ?!" . Em :"Ừ, nhà tui ở đằng kia, ngồi nhà cũng thấy mấy anh làm gì !" . Thế là cho đi. Lần 2 thì cãi quá hăng, các anh buột miệng hớ :"Bọn tui bấm đèn bọn tui biết .." . Thế là em bắt ngay, các anh cho đi !!!!
Từ đó sợ quá, mua cam hành trình lắp vào ngay !

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/10/12
2.182
3.532
113
Mình ko cổ vũ các bác đi ẩu mà làm càn, chứ thiệt tình 100% CSGT thì ra đg em thấy 90% là xxx (OS gọi vậy), với lỗi lấn tuyến của 2B là gặm bánh mì rất rất nhiều, đội Tân Sơn Nhất và Phú Lâm lập chốt ở LTK ko lạ gì em, nhưng xxx nhiều quá, e bị dừng xe những 4 lần (có 2 lần ghi âm đối đáp có thưởng) tính từ cuối 2013 đến nay mà e vẫn chưa thể kết thân với mấy ảnh (mỗi lần là mỗi a khác nhau, móa có duyên mà ko tới được!).
Vậy thì sao, mình ko sai thì chiến thôi, mất thì giờ cũng phải vậy thôi!

Sáng CN, 16/02/2014, 4xxx, 2 thượng sĩ, 2 thiếu úy lợi dụng Công Chánh đặt biển 411 ko hợp lý ở ngã 3 Lý Thường Kiệt - Bắc Hải (rẽ vào T.Thái), dừng 4B một dãy, bác nào đi qua đó sẽ hiểu, dừng cả taxi nhé, ma đói thiệt!!!
PS: mấy đại ca đó chỉ đóng lon thượng sĩ, thiếu úy (Trung Cấp) mà đã ra đường kiếm chát rồi, hồi xưa có bài báo nói sao CSGT đến lon tá mà vẫn muốn ra đường, ko thích ngồi bàn giấy!

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Trước tết tới giờ em bị xxx bắt láo tới 3 lần rồi. Nếu ko tham gia trên OS và tìm hiểu luật chắc cũng mất bánh mì. Lần gần nhất xxx kêu em chạy sai lane, vượt đèn đỏ trong lúc em đi đúng lane rẻ trái và đi khi đèn còn 18s (ở đây có 20s, em là xe thứ 2 mà xxx còn bắt kêu vượt đèn đỏ). Hôm đó mà ko có cam hành trình chắc cũng mệt mỏi. Ra đường giờ toàn xxx khốn nạn.

Hạng D
10/9/08
2.873
5.911
113
Transporter_07 nói:
futureneodo nói:
vioswhite nói:

Bác pm cho em số anh rất to nha, em chỉ lưu để đưa xx coi thui hà, hông dám gọi đâu ( vì đâu có quen ) he he ??
Em chưa quen biết bác nhưng cũng mạnh dạn xin số đt của 3 anh đó chỉ để cho mấy ảnh coi
Số này công khai mà bác, cần gì xin.
Thanh tra bộ công an.
Bọn bắt láo mà nghe phản ánh lênh thanh tra là sợ xanh mặt rồi.

Hạng D
24/7/12
4.193
13.259
113
target_locked nói:
Transporter_07 nói:
futureneodo nói:
vioswhite nói:

Số này công khai mà bác, cần gì xin.
Thanh tra bộ công an.
Bọn bắt láo mà nghe phản ánh lênh thanh tra là sợ xanh mặt rồi.
Công khai số bàn thui bác , em xin hẳn số anh Tr cho tiện đoá mờ ??