Hạng D
24/4/06
2.450
13.555
113
TP. HCM
cách này em chia sẽ với các bác (với điều kiện các bác phải mất 1 ngày rãnh rỗi) chỉ áp dụng trong TP thôi
các bác lấy xe máy làm 1 vòng những đội như Bình Triệu, Phú Lâm, Hàng Xanh, TSN...
vào trong đó, nhìn trên phòng có để tên của đội trưởng, đội phó và ghi lại :D
vd: mấy bác bị vịn ở Bình Thạnh, nói với xxx là chỗ ae không à, thôi anh bỏ qua, với lại tui cũng qua lại với anh A, B, C...(cái này tùy mấy bác chém) thông thường 10 lần bị bắt chắc thoát cũng 7 lần :D
nếu mà xxx làm căng quá, giả bộ móc đt ra gọi, nhớ tắt chuông để lúc đang ba xạo mà đt đổ chuông là tèo

Hạng C
19/1/14
708
459
63
46
Phuong Ngoc nói:
cách này em chia sẽ với các bác (với điều kiện các bác phải mất 1 ngày rãnh rỗi) chỉ áp dụng trong TP thôi
các bác lấy xe máy làm 1 vòng những đội như Bình Triệu, Phú Lâm, Hàng Xanh, TSN...
vd: mấy bác bị vịn ở Bình Thạnh, nói với xxx là chỗ ae không à, thôi anh bỏ qua, với lại tui cũng qua lại với anh A, B, C...(cái này tùy mấy bác chém) thông thường 10 lần bị bắt chắc thoát cũng 7 lần :D
nếu mà xxx làm căng quá, giả bộ móc đt ra gọi, nhớ tắt chuông để lúc đang ba xạo mà đt đổ chuông là tèo

Đang làm bộ gọi anh A, B hay anh C... cái thèng XXX nó đang nói chiện với mấy anh đó thì.....

Hạng B2
4/3/13
142
20
18
futureneodo nói:
Quan trọng là ai cứng hơn ....
Hiii còn có cái phần ghi chú đính kèm này trong điều luật giao thông nữa hả bác.

Hạng D
18/12/10
2.042
2.494
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
Nhiều người lái xe, nhưng KHÔNG NHIỀU người thật sự biết và hiểu luật, vì vậy đây là cơ hội dẫn đến tỉ lệ rất cao các bác tài hể bị thổi thì chẳng biết vì lỗi gì, cứ lo "xì" tiền, và đó trở thành thói quen...Chỉ một bộ phận AE, họ chịu khó tìm hiểu và thật sự thấu hiểu luật, ít nhất là những điều khoản cơ bản nhất thì số này thường rất tự tin, nếu họ không vị phạm thì họ sẽ sẳn sàng tranh luận. Vì hớ hênh, bất cẩn mà vi phạm thì phải chấp nhận, còn lại nếu mình chắc chắn đã không vi phạm thì tranh luận thẳng thắn, đó cũng là trách nhiệm của công dân tốt, các bác ạ....hehe..

Hạng B2
9/1/13
174
19
18
Phuong Ngoc nói:
cũng không chắc thóat nhé bác, có lần mình cũng nói như vậy! xxx điên lên quát: dù là em-con-cháu cùa NĐM cũng phải phạt: thôi đưa bánh mì đây(thật hết biết luôn) đành đưa vậy!!!
theo mình nghĩ là cũng cần kết hợp ngọai hình nữa nhé. ngọai hình vẻ Công chức mới hù được chúng......
còn tướng không sang thì đâu thể nào chơi với lãnh đạo được...

Hạng D
24/7/12
4.193
13.254
113
Previa9X S/C nói:
Phuong Ngoc nói:
vào trong đó, nhìn trên phòng có để tên của đội trưởng, đội phó và ghi lại :D
vd: mấy bác bị vịn ở Bình Thạnh, nói với xxx là chỗ ae không à, thôi anh bỏ qua, với lại tui cũng qua lại với anh A, B, C...(cái này tùy mấy bác chém) thông thường 10 lần bị bắt chắc thoát cũng 7 lần :D
cũng không chắc thóat nhé bác, có lần mình cũng nói như vậy! xxx điên lên quát: dù là em-con-cháu cùa NĐM cũng phải phạt: thôi đưa bánh mì đây(thật hết biết luôn) đành đưa vậy!!!
theo mình nghĩ là cũng cần kết hợp ngọai hình nữa nhé. ngọai hình vẻ Công chức mới hù được chúng......
còn tướng không sang thì đâu thể nào chơi với lãnh đạo được...

Đúng là á .ù với câu này, em chỉ nói là em là cháu Bác Hồ thui.....