Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
50
trường hợp này phải nhịn thôi bác, vì vợ và F1, nhưng bác nên gắn cam ht, có sẵn clip chứng cứ đó gởi công an là xong
nhịn cái con mịa gì. Gặp em là em quất nó luôn chứ sợ éo gì với mấy thằng mất dạy này. Nhưng cũng phải xem lại thái độ bác chủ. Có đôi khi bác chủ chạy chậm, đường 80 chạy 50 xin vượt ko cho nên nó tức nó vượt phải lên ép cho bỏ ghét.

Đối với bọn chạy kiểu cờ hó là em chẳng bao giờ nhịn. nhịn riết thành nhục lắm. Mà sao topic này em toàn thấy mấy nick quen không zậy ta?

Hay là vô topic này spam cho lên 32 trang rồi out?

• Like
Reactions: hieptt and tuanpo
Hạng D
20/7/07
2.639
2.447
113
Q Tân Phú
www.facebook.com
nhịn cái con mịa gì. Gặp em là em quất nó luôn chứ sợ éo gì với mấy thằng mất dạy này. Nhưng cũng phải xem lại thái độ bác chủ. Có đôi khi bác chủ chạy chậm, đường 80 chạy 50 xin vượt ko cho nên nó tức nó vượt phải lên ép cho bỏ ghét.

Đối với bọn chạy kiểu cờ hó là em chẳng bao giờ nhịn. nhịn riết thành nhục lắm. Mà sao topic này em toàn thấy mấy nick quen không zậy ta?

đường đi TN max có 60 thôi ag bác

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG

bác chủ đang chở vợ bầu bì đó bác ơi, em ko thể tưởng tượng nổi nếu chở bà bầu phóng véo véo đòi công bằng @@

• Like
Reactions: haioriflame
Hạng D
16/11/12
1.052
574
113
Chạy nhanh chậm gì mà ép xe ngưoi ta là sai rành ra rồi. Ép tới mức xảy ra va chạm thì wa là thằng chủ xe điên.

Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
Chào các bác. Lúc nãy trên đường từ Sài Gòn về Tây Ninh đoạn Hóc Môn. Một chiếc như xe điên (không biết nó có bị ngủ gục ko nữa?) là Toyota Fortuner màu đen BKS 52F-5585, nó vượt lên lane trong rồi vượt lên ép xe mình vào trong con lươn quẹt xe em làm mốp bên hông xe ở phía trước phía bên người ngồi phía trước xong rồi nó bỏ chạy. Vì có vợ em đang mang thai và xe cũng có mua bảo hiểm 2 chiều rồi nên em không dám đuổi theo nó. Các bác gặp trường hợp này thì nên xử lý như thế nào ạ? Chứ em thì em bức xúc với thái độ của tài xế xe này lắm, quẹt xe người ta rồi bỏ chạy. Có thể tìm ra tung tích chủ xe được không các bác? Các bác giúp em với.
Lại Fortuner có khi đang thử xem xe có bôˋng bêˋnh ko đó mà