Hạng B2
3/7/11
211
34
28
Chỗ đậu xe nhà em nay chuyển qua làm kho gạch men nên không có chỗ để với lại rất ít khi dùng đến, toàn để ở nhà nên quyết định bán, chứ em mua xong về bác Dũng dọn lại hết trên 50 triệu luôn, nay bán cũng tiếc lắm.

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Chỗ đậu xe nhà em nay chuyển qua làm kho gạch men nên không có chỗ để với lại rất ít khi dùng đến, toàn để ở nhà nên quyết định bán, chứ em mua xong về bác Dũng dọn lại hết trên 50 triệu luôn, nay bán cũng tiếc lắm.

Vậy là bác hào phóng hỗ trợ người kế nhiệm 50 chịu luôn. . . hé hé

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Mỗi lần chia tay 1 em xe là mỗi lần bịn rịn lưu luyến, thời gian, công sức và cả tiền ra đi :D

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Nhưng lại có thời gian để... đâm đầu vào 1 em mới hen bác
Chắc tại nghiệp với Previa quá lớn :D
Bà cả nhà em không cho chơi xe 8x, 9x. Bả nói mấy xe cũ mất quá nhiều thời gian hoàn thiện, tối ngày thấy xe...xe... Kêu em chơi xe sau 2005 cho đỡ mệt, nói thực chứ xe mới thì mua rồi chạy chứ có quái gì để chơi :p:D. Hồi trước em mua con Fortuner từ hãng, về gắn đồ chơi vọc phá 2 năm hết chuyện làm chán muốn chết nên bán luôn.
Xe mới như Innova, Fortuner so về cảm giác lái, độ thoải mái cho hành khách và cả công nghệ chế tạo thua xa Previa. Gì mà xe SX 2009 mà chưa có Cruise Control :p

• Like
Reactions: tamtany
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Chắc tại nghiệp với Previa quá lớn :D
Bà cả nhà em không cho chơi xe 8x, 9x. Bả nói mấy xe cũ mất quá nhiều thời gian hoàn thiện, tối ngày thấy xe...xe... Kêu em chơi xe sau 2005 cho đỡ mệt, nói thực chứ xe mới thì mua rồi chạy chứ có quái gì để chơi :p:D. Hồi trước em mua con Fortuner từ hãng, về gắn đồ chơi vọc phá 2 năm hết chuyện làm chán muốn chết nên bán luôn.
Xe mới như Innova, Fortuner so về cảm giác lái, độ thoải mái cho hành khách và cả công nghệ chế tạo thua xa Previa. Gì mà xe SX 2009 mà chưa có Cruise Control :p
Đâu chỉ mỗi Cruise Control đâu cha!

Hạng B2
10/3/10
149
3
18
HCM
shoptructuyen.vn
Bác đem xe liên doanh ra so thì so mãi ko hết hihih. Thế T mới nói là bán xong, bù thêm vài trăm cũng chả biết mua xe gì để có các tính năng như em Previa cũ này. Cảm giác lái sướng, chạy cao tốc càng sướng, vợ con ngồi thoải mái, thậm chí nằm ngủ, đậu xe là lại có vài bác lò dò lại ngó, hỏi han hihih, nói chung đĩa bay có tiếng lắm hihihih. Tự sướng phát!