Hạng F
10/3/07
5.056
8.609
113
Thủ Đức - TP.HCM
Bác đem xe liên doanh ra so thì so mãi ko hết hihih. Thế T mới nói là bán xong, bù thêm vài trăm cũng chả biết mua xe gì để có các tính năng như em Previa cũ này. Cảm giác lái sướng, chạy cao tốc càng sướng, vợ con ngồi thoải mái, thậm chí nằm ngủ, đậu xe là lại có vài bác lò dò lại ngó, hỏi han hihih, nói chung đĩa bay có tiếng lắm hihihih. Tự sướng phát!
Hồi em mới cưới em Previa 91 mang đi làm vệ sinh nội thất (đi chỗ xịn đàng hoàng), có một cha rất vô duyên đến xem rồi nói: "Xe anh cũ quá rồi sao không đổi xe khác?" Sau này làm đẹp cho em nó xong thì đi chơi đúng là có nhiều người đến hỏi han thật, đặc biệt là mấy người hơi lớn tuổi biết về dòng xe vang bóng một thời này.

Hạng B2
3/7/11
211
34
28
Xe em cũng vậy, mấy bác am hiểu về xe đều khen dòng xe này, bác nào cũng nói ngày xưa nó VIP lắm. Còn mấy bác mới cưới vợ hai lần đầu đều nói theo kiểu kém hiểu biết như: chê, nói xe đời cũ, hư vặt nhiều. Nhưng em đi đường toàn thấy mấy em đời cao nằm đường, chưa bao giờ thấy Previa nằm đường.

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Xe em cũng vậy, mấy bác am hiểu về xe đều khen dòng xe này, bác nào cũng nói ngày xưa nó VIP lắm. Còn mấy bác mới cưới vợ hai lần đầu đều nói theo kiểu kém hiểu biết như: chê, nói xe đời cũ, hư vặt nhiều. Nhưng em đi đường toàn thấy mấy em đời cao nằm đường, chưa bao giờ thấy Previa nằm đường.

Bác nói vậy làm em ngại quá:) Cách đây 2 tháng em mới bị đây ah. Mặc dù em dám tự hào là xe được bảo dưỡng nghiêm ngặt từ khi về với em.

Lý do nằm đường: Bể bạc đạn dynamo. Cái này là do em sơ suất ko ktra dynamo (2nd) mới thay.

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Bác nói vậy làm em ngại quá:) Cách đây 2 tháng em mới bị đây ah. Mặc dù em dám tự hào là xe được bảo dưỡng nghiêm ngặt từ khi về với em.

Lý do nằm đường: Bể bạc đạn dynamo. Cái này là do em sơ suất ko ktra dynamo (2nd) mới thay.

Trời Đất cách đây cũng 2 tháng em bị vụ này ( bể bạc đan nên đứt dây curoa ) + ngu dốt = em bị lột da nguyên cái cẳng tay ( nhờ có sự tư vấn của Bác Tamtany trước mà em không bị lột da mặt, nếu không có hôm nay chắc Bác nhìn em không ra )
Hay là Bác Huy ghẹo em hoặc V2 của em cũng " Thần Thánh " giống V2 của Bác.
PS : V2 em không nằm đường mà cứu hộ nó kéo dìa.

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Trời Đất cách đây cũng 2 tháng em bị vụ này ( bể bạc đan nên đứt dây curoa ) + ngu dốt = em bị lột da nguyên cái cẳng tay ( nhờ có sự tư vấn của Bác Tamtany trước mà em không bị lột da mặt, nếu không có hôm nay chắc Bác nhìn em không ra )
Hay là Bác Huy ghẹo em hoặc V2 của em cũng " Thần Thánh " giống V2 của Bác.
PS : V2 em không nằm đường mà cứu hộ nó kéo dìa.

Thôi, nếu có cơ hội ra đảo, chúng ta sẽ kể tộiđã làm chúng ta vất vã ntn!

Hạng C
26/9/12
504
641
93
Bác Dang Thien An bị sao mà lột da tay thế bác? kể ra để anh em rút kinh nghiệm đi bác ơi!

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Bác Dang Thien An bị sao mà lột da tay thế bác? kể ra để anh em rút kinh nghiệm đi bác ơi!

Em bị đứt dây curoa ( sau mới biết là bể bạc đạn ) tay lái nặng lắm em bình tĩnh tấp vô lề, thấy kim nhiệt lên cao, em alo cho Bác Tâm cứ nghỉ là hết nước làm mát, em mở nắp két nước ...... em không kể nữa xấu hổ lắm.
Sự cố này & cách giải quyết Bác Tâm & các Bác khác hướng dẫn tỉ mỉ lắm em không nhớ nằm ở trang nào. nhờ Bác Tâm dẫn link lại cho Bác nha.

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Em bị đứt dây curoa ( sau mới biết là bể bạc đạn ) tay lái nặng lắm em bình tĩnh tấp vô lề, thấy kim nhiệt lên cao, em alo cho Bác Tâm cứ nghỉ là hết nước làm mát, em mở nắp két nước ...... em không kể nữa xấu hổ lắm.
Sự cố này & cách giải quyết Bác Tâm & các Bác khác hướng dẫn tỉ mỉ lắm em không nhớ nằm ở trang nào. nhờ Bác Tâm dẫn link lại cho Bác nha.

Nước sôi mà văng trúng vô tay thì bị phỏng là bình thường muh, ai cũng vậy thôi. Ko có gì xấu hổ cả . . . theo em là vậy.

Tập Lái
26/4/13
9
0
1
E này có được ko bác chủ?
EM CẦN KIẾM 1 EM PREVIA

EM CẦN KIẾM 1 EM PREVIA

EM CẦN KIẾM 1 EM PREVIA

EM CẦN KIẾM 1 EM PREVIA

Số Vin trên tất cả kính của xe còn nguyên luôn
EM CẦN KIẾM 1 EM PREVIA