Hạng B2
1/3/09
467
132
43
Hổm nay trốn mất biệt, nay nghe có Mợ cái tài lanh liền. He he
Bác biết chổ nào bán tay ở cửa, lock cửa phía trong bên tài không Bác
He he ! Dạo này em lu bu, chuẩn bị công việc mới ! Em có các giải pháp cho bác :
+ Bác mua hàng mới từ trang của bác ddtuyen
+ Bác ra tiệm Oanh trên đường Huỳnh Mẫn Đạt mua 1 cặp secondhand. Em vừa mua ở đó 1 cặp còn mới teng, ngàm ốc đầy đủ cả. Giá 1.200k/ cặp nhưng bác phải kiểm tra kỹ. Cái nào nó bị gãy lchấu là cho out ngay.
+ Nếu tiệm Oanh không còn hàng và cặp tay mở của bác tệ quá.. Bác lấy cặp của em xài đỡ - Cặp của em bề ngoài thì còn ok nhưng phía bên trong hàn vá 1 số chỗ. Tại vì em thay mấy ổ khóa nên luôn tiện hứng thay luôn chứ thật ra nó chẳng tội tình gì ! He he..

Hạng F
10/3/07
5.056
8.493
113
Thủ Đức - TP.HCM
Nếu tiệm Oanh có hàng thì khỏi phải đợi chờ mòn mỏi.;) Tùy Bác Bình quyết định.
Tiệm này tuy nhỏ xíu vậy chứ bán nhiều đồ hay lắm.

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Nếu tiệm Oanh có hàng thì khỏi phải đợi chờ mòn mỏi.;) Tùy Bác Bình quyết định.
Tiệm này tuy nhỏ xíu vậy chứ bán nhiều đồ hay lắm.

Còn nếu bác ko muốn mất công chờ đợi thì qua tháo cặp trong xe Previa thần thánh & mình sẽ mua cái khác thay thế. Nó ko bị gì cả (trong và ngoài) nhưng ghét 1 cái là chủ trước đã sơn giả gỗ.

Cái này bên Đức Xuân (ADV Q5) cũng có bán 700k/cái nhưng trên núm khóa ko có chữ lock.

Note: Người bán khá chảnh mặc dù nhan sắc cũng thường thường bậc trung . . . bình yếu!

Hạng F
10/3/07
5.056
8.493
113
Thủ Đức - TP.HCM
Có người lây bịnh em rồi:3dtanghoa:
Xe em thì cái gì mà sơn giả gỗ là em tháo ra hết. Sắm lại cái khác đúng màu nội thất cũng trần ai.

Hạng B2
1/3/09
467
132
43
Bác Bình có gọi điện báo em mua được rùi ! Nghe giọng bác ấy vui chắc là đã kiếm được 1 cái tay ngon nành !

Hạng C
26/9/12
504
641
93
Còn nếu bác ko muốn mất công chờ đợi thì qua tháo cặp trong xe Previa thần thánh & mình sẽ mua cái khác thay thế. Nó ko bị gì cả (trong và ngoài) nhưng ghét 1 cái là chủ trước đã sơn giả gỗ.

Cái này bên Đức Xuân (ADV Q5) cũng có bán 700k/cái nhưng trên núm khóa ko có chữ lock.

Note: Người bán khá chảnh mặc dù nhan sắc cũng thường thường bậc trung . . . bình yếu!
Em để bác Huy rồi nhé, bác mua hàng mà kg xem hàng chỉ lo coi nhan sắc người bán là sao ta :3dnguyhiem:

Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Cám ơn các bác, mình mới ráp vô xong, sẵn làm lại luôn mấy chốt nhựa, còn ốc vít thì cũng trả về rin luôn (hi hi, chủ đủ khả năng trả về rin ốc vít thôi)