Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Cảm ơn lời khuyên của bác. Em định mua 1 con về rồi tập làm nghệ sỹ. Em nghĩ chắc để xe chạy được chắc cũng không tốn nhiều thơi gian. Mà tốn nhiều thời gian mà tốn 1 lần thì không sao. em chỉ ko thích sửa lắc nhắc thôi

Nhà em ở trong hẻm nên không có chổ để xe, phải để ngoài Garage, nên mua xe cổ như vầy cho chúng khỏi chú ý. mà đêm ngủ cũng không sót ruột.

nên bác nào có xe cần bán thì hú em
Làm dzầy nè bác:
Em cần mua Pre 9x. mong các bác tư vấn giúp

Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Tui thì gần 1 năm, sau khi coi mười mấy em, giá từ 160 chai tới 280 chai!!!
Các Bác sao nhiêu khê vậy? Em để ý em đó (xe CTy tư nhơn), em dắt kế toán công cty đó đi chơi mấy bữa, về em nó dụ sếp bán cho em 130tr, cho em nó 10tr xong.

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Các Bác sao nhiêu khê vậy? Em để ý em đó (xe CTy tư nhơn), em dắt kế toán công cty đó đi chơi mấy bữa, về em nó dụ sếp bán cho em 130tr, cho em nó 10tr xong.
Bác may mắn quá!
Trường hợp em cũng tương tự như vậy, nhưng em kém may mắn hơn. Em dẫn cô kế toán của Cty mà em định mua xe đi du lịch vài ngày. Kết quả là Sếp cô ấy đồng ý bán trả góp (ko tính lãi) cho e.
. . . . và giờ đây, cô í bắt em cưới vì cô í muốn làm chủ xe . . . hu. . hu. hu

• Like
Reactions: camry8791
Hạng C
26/9/12
504
641
93
Vậy em với bác giá mua xe bằng nhau, có khác chăng là con xe của em nó tơi tả hơn xe bác nhiều quá, dọn lại cho đẹp hơi bị đuối á :3dandap: