Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Cái phiền của nó mang đến nhiều hơn cái sung sướng từ nó mang lại bác ah. Mấy cái bầu hơi này xét về độ bền max chỉ = 1/3 của phuộc tiêu chuẩn thiết kế cho xe.

Em có nghiên cứu cụ gu gồ rồi bâc ạh đúng như bác nói luôn.Mà nhìn cái xe nó cao cấp quá nâng hạ gầm luôn mới ghe và có luôn bộ superchar luôn

Tập Lái
23/7/14
9
0
1
39
Bưa giờ mới coi được 1 chiếc, đời 94 có super charge mà bán 270, mắc quá nên chưa mua được. Em dân văn phòng nên không rành mấy dzụ xe cộ lắm, các bác biết xe nào tốt giới thiệp em. Em hậu tạ.

Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
1-2h sáng nhìn bác bơm cái bầu hơi là em thấy rầu rồi. Đời còn nhiều cái đẹp đáng để bơm hơn muh? Sao bác lại chơi sang . . .ngồi bơm cái bầu hơi 1 mềnh cho phí sức vậy?:3dcuoi:
. . . như vậy là không hợp lý!
:3dnonyeu:

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Bưa giờ mới coi được 1 chiếc, đời 94 có super charge mà bán 270, mắc quá nên chưa mua được. Em dân văn phòng nên không rành mấy dzụ xe cộ lắm, các bác biết xe nào tốt giới thiệp em. Em hậu tạ.
Khuyên bác 1 câu chân thành nhé! Dân VP thì ko nên mua dòng xe này. Previa 9x phù hợp với giới Văn nghệ sỹ hơn, vì . . . có nhiều thời gian để sửa xe.

Hạng F
10/3/07
5.056
8.603
113
Thủ Đức - TP.HCM
Khuyên bác 1 câu chân thành nhé! Dân VP thì ko nên mua dòng xe này. Previa 9x phù hợp với giới Văn nghệ sỹ hơn, vì . . . có nhiều thời gian để sửa xe.
Lão bảo em là văn nghệ sĩ à?
Tuy nhiên cũng rất đồng ý với Lão Xedaumalai. Dọn một em Previa để nó thực sự reliable tốn rất nhiều thời gian, công sức và cả tiền nữa.
Xe đã dọn ngon rồi thì ít ai bán lắm vì bán là lỗ sặc gạch.

• Like
Reactions: camry8791
Hạng B2
3/7/11
211
34
28
Bác xem xe em đi, xe em hồi đó mua về mục đích để sử dụng, nên ra chỗ Bác DŨng dọn lại đại tu cũng tốn 50 tr, Bây giờ kho hàng lại cần chỗ để hàng hóa nên chật chội quá nên phải bán đi(vì nhà có cả xe tải nên quá chật).Giá Fix nhẹ cho bác nhiệt tình.
http://www.otosaigon.com/threads/can-von-lam-an-chia-tay-vo-2.8609129/

• Like
Reactions: camry8791
Hạng B2
7/2/14
303
150
43
Trà Vinh
Bác không nói sớm, em dân văn phòng mà lỡ quất em nó rồi và cả tháng nay đang có dấu hiệu sao nhãn công việc, thời gian dành cho V2 chiếm phân nữa rồi ...