Hạng F
29/10/14
8.576
11.293
113
Từ thiện được thì quá tốt. Nhưng em sợ tiền xăng + Phí cầu đường + tiền ăn uống cho các thành viên từ SG ra tới đó rồi lại về lại SG còn nhiều hơn cả số tiền làm từ thiện đó pác. Có thể phát động anh em đóng góp rồi trao cho hội chữ thập đỏ em nghĩ hay hơn

Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Từ thiện được thì quá tốt. Nhưng em sợ tiền xăng + Phí cầu đường + tiền ăn uống cho các thành viên từ SG ra tới đó rồi lại về lại SG còn nhiều hơn cả số tiền làm từ thiện đó pác. Có thể phát động anh em đóng góp rồi trao cho hội chữ thập đỏ em nghĩ hay hơn
EM dự là thành viên đi theo phải tự túc là chính chứ,ban tổ chức chắc chỉ hộ trợ gọi là ghi nhận tí thôi, mà theo em, tham gia phải nhiệt tình, biết làm cửu vạn nũa chứ, đi làm cảnh thì thôi vướng thêm cho ban tổ chức.

• Like
Reactions: giangbinh
Dạ tiền chi phí người đi theo tự túc ạh ! Ban tổ chức chỉ hổ chỉ hổ chợ 1 ít ! Còn toàn bộ tiền chung tay ủng hộ có trong danh sách chỉ để làm từ thiện. Số tiền ủng hộ chỉ đủ để mua vật phảm thiết yếu nên k đc lấy ra làm chi phí thuê xe đi lại và chi phí người tham gia đi từ thiện .
Mong các bác thông cảm !

• Like
Reactions: longtruong09
Em cần xe đi làm từ thiện ! Em vừa nhận đc số hàng từ thiện của bác nào gửi cho em !
Số lượng 20 thùng mi tôm + 20 lốc nước Tương .
Bác nào gửi xin cho em biết để cập nhập danh dách !
Thay mặt người dân Huyện Lệ Thuỷ, Tỉnh Quảng Bình chân thành cảm ơn !!!
Giang Bình !!!!
Em cần xe đi làm từ thiện !

Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Tôi xe ford everest, xe nhỏ nên tôi nghĩ chỉ cần 6 chữ " HƯỚNG VỀ MIỀN TRUNG RUỘT THỊT ". Băng rôn lớn sợ khuất tầm nhìn. Băng rôn lớn nếu có ra đến Quảng Bình hãy căng.

Chỉnh sửa cuối: