Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
45
Sài gòn
đù còn đường vậy luôn hả lau quá chưa trải nghiệm cung đường như vại
Si nát mình đi thì phải nói là cùng cực, quãng này khoảng gần 10km. Chưa kể ổ voi, ổ gà, ráng luồn lách, bánh trên bánh dưới mà vẫn nghe gầm cọ xoèn xoẹt. Trinh em cày nát đường này 2 năm nay rồi. Tay lái yếu thì không khuyến cáo cầm lái trải nghiệm.
Khúc này qua Bản Đôn tầm 20km, vừa qua rừng quốc gia Yokdon.
Lão @quangpham71 có thích trải nghiệm không? hôm lào về trên đó em dẫn đi, vui nhắm .....

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: dungmokeys
Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Đường này không xi nhê gì nhá lão. Về quê bà cả nhà em Easup - Đăk lăk, em mới về mùa mưa thì đi đường này nè. Cản trước trầy hết sơnView attachment 754345
Hình trên là ngoài cổng thôi nhé, vào trong thì chỉ Uoat, Jeep, Land mới chạy nổi đó nhé
Em cần cưới 1 em Doblo, bác nào gả ới em ạ

Hoặc cỡ này
Em cần cưới 1 em Doblo, bác nào gả ới em ạ

Hạng C
16/2/16
613
776
93
Si nát mình đi thì phải nói là cùng cực, quãng này khoảng gần 10km. Chưa kể ổ voi, ổ gà, ráng luồn lách, bánh trên bánh dưới mà vẫn nghe gầm cọ xoèn xoẹt. Trinh em cày nát đường này 2 năm nay rồi. Tay lái yếu thì không khuyến cáo cầm lái trải nghiệm.
Khúc này qua Bản Đôn tầm 20km, vừa qua rừng quốc gia Yokdon.
Lão @quangpham71 có thích trải nghiệm không? hôm lào về trên đó em dẫn đi, vui nhắm .....
Có bài đăng về hành trình của Nissan Navara đi. Em có thấy bên trong. Fiat mình đi dc thì mấy a đi Nissan hay bán tải sẽ bái bác làm sư phụ, trong đó có em!

• Like
Reactions: NguyenHaDinh
Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
45
Sài gòn
Có bài đăng về hành trình của Nissan Navara đi. Em có thấy bên trong. Fiat mình đi dc thì mấy a đi Nissan hay bán tải sẽ bái bác làm sư phụ, trong đó có em!
Em cũng đọc lướt qua bài của các bác bên Navara, đúng là cung đường đó về nhà bà cả nhà em, năm nào em cũng quần mấy chuyến. Tính sơ trong năm nay là 3 chuyến rồi, chưa biết từ giờ đến cuối năm còn mấy chuyến nữa....híc..

• Like
Reactions: fiatbinhchanh
Hạng C
16/2/16
613
776
93
Em cũng đọc lướt qua bài của các bác bên Navara, đúng là cung đường đó về nhà bà cả nhà em, năm nào em cũng quần mấy chuyến. Tính sơ trong năm nay là 3 chuyến rồi, chưa biết từ giờ đến cuối năm còn mấy chuyến nữa....híc..
Quá rữ! Có làm chuyến nữa bác cho lên trang đầu bên ngoài diễn đàn. Thị trường bán tải sẽ lao đao vì em Fiat! Vậy bác cố lên đời em bán tải nào đó để đi là đẹp rồi!

• Like
Reactions: NguyenHaDinh
Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
45
Sài gòn
Quá rữ! Có làm chuyến nữa bác cho lên trang đầu bên ngoài diễn đàn. Thị trường bán tải sẽ lao đao vì em Fiat! Vậy bác cố lên đời em bán tải nào đó để đi là đẹp rồi!
Bữa nào em về lại hứa sẽ up hình đầy đủ cung đường về nhà em.
Hôm bữa chạy thử chiếc Ranger 3.2 của ông bạn cũng khoái lắm, nhưng chưa có điều kiện để mua. Chắc cày nát mụ Si rồi mới tính đổi.

• Like
Reactions: fiatbinhchanh
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Sao bác lại biết hết ruột gan của em vậy nè, thiệt là .... haizzz
Bác KhaVyOTS là thợ trong hãng Mekong mà bác. giờ bác ấy đang sinh hoạt trong Câu Lạc bộ "Jolie- chiếc xe thân thiện", cũng là nhà sáng chế pát nối dài chân côn làm cho chân côn Jolie siêu nhẹ!