Tập Lái
8/12/16
17
23
3
39
bác có quan tâm dự án Cộng hòa Garden ở Tân Bình không? E đang có 1 căn D3A15 diện tích 77m2, view hồ bơi. Chuẩn bị giao nhà cuối tháng 8.2018. Vk e đứng tên. Nếu bác quan tâm, e sẽ mật thư chi tiết.

Tập Lái
7/8/18
10
1
3
33
Em xác định là gần sân bay trc đã, nếu có lợi nhuận em bán, ko thì em ở, vì em cũng chưa có chỗ ở bác ạ
Khu bên đó em thua rồi haha.
Để e hỏi sales của e có căn nào bên đó không em nói bác.
Còn không bác cứ lên rao nhu cầu em nghĩ chắc sales chào bác ầm ầm thôi

Tập Lái
26/6/18
19
0
1
39
TPHCM
Em xác định là gần sân bay trc đã, nếu có lợi nhuận em bán, ko thì em ở, vì em cũng chưa có chỗ ở bác ạ
quận 7 nha dự án Elysium, gd đầu đang chiết khấu 10%. ib 0938674905 mình tư vấn nha

Tập Lái
26/6/18
19
0
1
39
TPHCM
Bây giờ mà bác đầu tư em chân thành khuyên bác nên qua vực Nam Sài Gòn. Hiện giờ các dự án bên đây tốt, dân đầu tư đổ về nhiều. 1 số căn hộ có tiềm năng phát triển vượt bậc đấy. Em cũng vừa làm 2 căn. 1 cái vừa mua. 1 cái đang giữ chỗ chờ mở bán.

Em cũng muốn đầu tư khu q4 mà giá cao quá. Không với tới
quận 7 nè! giai đoạn đầu, đang chiết khấu 10%, giá khoảng 25tr-27tr/m2

Tập Lái
26/6/18
19
0
1
39
TPHCM
Khu bên đó em thua rồi haha.
Để e hỏi sales của e có căn nào bên đó không em nói bác.
Còn không bác cứ lên rao nhu cầu em nghĩ chắc sales chào bác ầm ầm thôi
qua quận 8 đi bác, cuối năm nay giao nha nè, hàng do Coteccon thầu, vốn ngân hàng, khu này khá cao cấp, toàn nghệ sĩ và người nước ngoài thích hợp cho mình và gia đình

Attachments

Tập Lái
26/6/18
19
0
1
39
TPHCM
Em đang kiếm 1 căn cc để chui ra chui vào, tham khảo dự án thấy khu Heaven Riverview có vẻ mới xây và đẹp. Bác nào ở đấy hoặc có thông tin về khu vực đấy tư vấn em chút, khu đó mưa to có hay ngập đường ko, phí dịch vụ và tiện ích có ổn ko, có hay tắc đường ko
Nếu ai có thông tin về cc nào tốt hơn cũng cho em xin với,
Em xin chân thành cảm ơn!
cuối năm nay nhận nhà nè, ib nha 0932003773

Attachments

Tập Lái
26/6/18
19
0
1
39
TPHCM
khu q4 có cái Charmington Iris đang mở bán, em thấy khá đắt, có vẻ đẳng cấp, khu q4 này ko biết có lo đường sá ngập ko bác nhỉ
Quận 4 thì khỏi bàn, vì mặt giáp sông và đang nâng cấp cơ sở hạ tầng nên giá khá cao à...nhưng đất hẹp người đông, lúc nào cũng kẹt xe ngay các ngã tư hoặc cầu vào giờ cao điểm. Giờ đánh xa xa chút đi bác, ngay khúc từ cầu Tân Thuận đến Mũi đèn đỏ nè ...đang xôn xao các dự án mới , giá cũng ok lắm. Từ 25tr đến 33tr à. Golden Land ngay chân cầu Tân Thuận cách sông SG 500m, Elysium ngay Gò Ô Môi giá 25tr đến 27tr. Hoặc là Sky 89 hoặc là Q7 Sai Gon Riverside giá 33tr đến 35tr.