Hạng C
24/10/11
959
132
63
Bình Thạnh
Đăng ký thôi Bác, ko cần Money đâu (Bác để dành Money cúng mấy xxx nếu lỡ vi phạm thì hơn) hhiihhi. Khi đăng ký nội dung tha thiết một chút: ví dụ như: mến mộ OS quá nên muốn được dán Logo lên xe này, hoặc là mất ăn mất ngủ vì ra đường thấy có xe dán Logo này (mà xe mình ko có), hoặc là Bà cả bắt phải có Logo trên xe ko là ....cấm.... Bác cứ tự suy nghĩ ra lý do lâm ly bi đát nhé. :D:D:D Thế nào các Bác Ad cũng thương mà gửi thôi.

Tập Lái
2/6/12
32
14
8
caubadn nói:
Đăng ký thôi Bác, ko cần Money đâu (Bác để dành Money cúng mấy xxx nếu lỡ vi phạm thì hơn) hhiihhi. Khi đăng ký nội dung tha thiết một chút: ví dụ như: mến mộ OS quá nên muốn được dán Logo lên xe này, hoặc là mất ăn mất ngủ vì ra đường thấy có xe dán Logo này (mà xe mình ko có), hoặc là Bà cả bắt phải có Logo trên xe ko là ....cấm.... Bác cứ tự suy nghĩ ra lý do lâm ly bi đát nhé. :D:D:D Thế nào các Bác Ad cũng thương mà gửi thôi.
em có đăng ký rồi ah. nhưng không được lâm ly như bắc. lúc trước học văn tới bài văn thể hiện tình cảm cô giáo bận cho lớp tự quản ạh. Nên hôm nay hơi dở hehe. Nhưng không sao em up hoài chắc cũng được ạh.

Hạng B2
2/10/13
103
13
18
Poorguy nói:
Các bác qua đây đăng ký nhé, BQT OS sẽ gửi đến tận nhà cho các bác. Nhưng em hóng hớt thì được biết, ai ở TP thì logo đến chậm hơn ở Tỉnh.
e ko có trong chi hội liệu có xin được ko bác e ở tỉnh

Tập Lái
13/12/11
34
13
8
Quang Tri
có topic có 2 file ảnh đó bác ().
Mã:
http://www.otosaigon.com/forum/Thong-bao-ve-sticker-va-download-file-vector-cua-Sticker-m569369.aspx
Bác tải về rồi ra tiệm nào có máy cắt decal, cắt luôn 1 chục bộ, đem phát quanh xóm luôn :)
Nếu bác ở cùng quê với em thì ới, em cắt luôn cho.

Hạng B2
27/9/12
437
49
28
Q 12
khoaivn nói:
có topic có 2 file ảnh đó bác ().
Mã:
http://www.otosaigon.com/forum/Thong-bao-ve-sticker-va-download-file-vector-cua-Sticker-m569369.aspx
Bác tải về rồi ra tiệm nào có máy cắt decal, cắt luôn 1 chục bộ, đem phát quanh xóm luôn :)
Nếu bác ở cùng quê với em thì ới, em cắt luôn cho.
Em quê Saigon có được không?

Hạng B2
2/10/13
103
13
18
Kimnguu nói:
Em có cái logo tròn, bác muốn em gửi cho. Bác cho địa chỉ nhà em gửi bằng thư cho bác. ( cái dài em đã dán lên sau xe, nhưng cái tròn thì không dán đc vì vướng gạt nước).
bác gửi cho e đi tiền phí e chịu cho 11 Trần Quang Khải- Thị Trấn Cái Dầu - Châu Phú An Giang....tks bác trước

Hạng D
21/6/09
1.810
80
48
TP Mai anh đào
Dán làm gì bác ui, thi thoảng đang chạy lại thấy đồng bọn ở phía sau đá đèn bóp còi inh ỏi đừng giật mình chửi bậy nha bác! hihi...

Hạng B2
2/10/13
103
13
18
keke dán để đi đâu có đồng bọn giúp đỡ chứ AE xa mà ko nhận ra thì bùn hihi