Hạng D
13/3/15
3.675
15.470
113
Biên hòa đồng nai
Lúc chiềue chở con giá đi học vvề, tắt máy xe, e qua bên phụ mở cữa cho bé xuống, bé chưa kịp xuống nnó cũng lock cữa luôn,Cánnh cữa bên phụ vvẫn mở.
Việc start stop chỉ nhận dien dc cửa tài thôi do nó chỉ hô trợ công tác báo cua tài, bộ nào cũng vậy bác. Nhưng bác ktra thử khi về P các cửa có unlock ko nhé. Em nhớ ps có chức nang này.

• Like
Reactions: CD2345
Hạng D
21/2/12
1.015
404
83
Chắc bửa nào tháo 1 anten kéo dài cho ra phía sau, em ra tới cốp xe là đã bị lock rồi, còn đứng bên cửa phụ chắc chắn không unlock. Có thể gắn nối thêm 1 hoặc 2 anten nhận sóng được không bác Phú.

• Like
Reactions: Lomokiemcom
Hạng D
29/5/09
3.834
8.483
113
Việc start stop chỉ nhận dien dc cửa tài thôi do nó chỉ hô trợ công tác báo cua tài, bộ nào cũng vậy bác. Nhưng bác ktra thử khi về P các cửa có unlock ko nhé. Em nhớ ps có chức nang này.
Chính xác! Xe e về p là unlock.khi gắn tatop cũnng zậy, khi tắt máy nó vẫn unlock hư vô một lần nữa.

• Like
Hạng D
29/5/09
3.834
8.483
113
Chắc bửa nào tháo 1 anten kéo dài cho ra phía sau, em ra tới cốp xe là đã bị lock rồi, còn đứng bên cửa phụ chắc chắn không unlock. Có thể gắn nối thêm 1 hoặc 2 anten nhận sóng được không bác Phú.
Hihihi! I chang! E cũng vậy

Hạng D
13/3/15
3.675
15.470
113
Biên hòa đồng nai
6a hô trợ tôi đa hai anten, bác có thê dơi một cái ra sau, vì việc gắn anten sau phải tháo trần mất tgian nhiều nên em chỉ lắp ở cửa tài, bác nào muốn có thê dơi một cái ra sau, nhưng ko thể nôi thêm nữa.

• Like
mdv confirmed
Hạng B2
17/10/15
109
82
28
Hôm nay năm bác đã lên Statop, những bác nào muốn gap gương theo remote Statop thì đặt mạch gặp gương đi nhé, nếu có duyên em sẽ mần cho. Hôm nay đuôi như trái chuối luôn, các bác lưu số em lại nếu lỡ pan dọc đường alo em hướng dẫn. Còn cách sử dung Statop các bác vui lòng đào lại mấy trang trước, em có hướng dẫn chi tiết rồi. Cam ơn bác phan đã gặm cái đống Statop với em, ko có Bác chắc giờ chưa dc ăn cơm.

hic hic khi nào em mới được sờ cái ss đây bác Phú, thấy ae lên ss mà ham quớ :) mong gặp bác tuần sau.

• Like
Hạng B2
15/1/12
465
219
43
6a hô trợ tôi đa hai anten, bác có thê dơi một cái ra sau, vì việc gắn anten sau phải tháo trần mất tgian nhiều nên em chỉ lắp ở cửa tài, bác nào muốn có thê dơi một cái ra sau, nhưng ko thể nôi thêm nữa.
Sao kỳ cục vại ta???:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Xe e mới đi tới cốp sau là nó nhảy lạch xạch rồi
E đã thử đứng cửa phụ, capo, cốp , cửa sau đều ok hết
K lẽ bác Phan @Rbx đặt riêng cho e bộ này???
:3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:

Hạng D
29/5/09
3.834
8.483
113
Sao kỳ cục vại ta???:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Xe e mới đi tới cốp sau là nó nhảy lạch xạch rồi
E đã thử đứng cửa phụ, capo, cốp , cửa sau đều ok hết
K lẽ bác Phan @Rbx đặt riêng cho e bộ này???
:3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:
Xe bác có dán kính? Dán kính ccànng xịn thì khả năng cản sóng càng cao?

Hạng B2
15/1/12
465
219
43
Xe bác có dán kính? Dán kính ccànng xịn thì khả năng cản sóng càng cao?
Dạ có ợ. Loại 3M
Kính lái thì hình như k có dán
E thấy remote "khó" nhận lúc bỏ vào túi quần hoặc giỏ xách thôi

• Like