Thảo Luận Em cần mua xe SuWagon!

Hạng D
11/12/03
1.208
165
63
46
Hanoi, Vietnam
Re:Em cần mua xe SuWagon!

Bác Caty xuyên việt ra HN em mổ xe cho. Đảm bảo phát huy tác dụng của bình chữa cháy

Hạng D
12/1/10
2.720
5.453
113
Phan Thiết- Bình Thuận

Hai Nguyen nói:
Bác Caty xuyên việt ra HN em mổ xe cho. Đảm bảo phát huy tác dụng của bình chữa cháy
Hehe! Biết đâu một ngày đẹp trời nào đó em làm chuyến "xiên vịt" như bác!:)

Hạng D
18/10/10
1.263
346
83

lycafe nói:
Trời ơi các Bác nhanh thiệt,
Thằng Em đang trên đường lên lấy Em 125tr thì đi ngang gặp Em này, thằng Em điện cho Em giá 152tr Em ok bụp luôn làm giấy ngay lập tức.
Cái quan trọng là xe này giấy tờ có trợ lực nhé ( Em post hình sau), vậy các Bác tư vấn cho Thằng Em lắp trợ lực nào cho hợp lý nhé.
Con này trong giấy đăng kiểm ghi hệ thống lái có trợ lực nhé bác, em có xem rồi. Bác chỉ cần gắn trợ lực điện vô là ngon lành cành đào luôn bác.

Hạng D
18/10/10
1.263
346
83

cpkhanhhung nói:
Hôm Off Biên hoà xem được xe của hienkts nhưng do bận giao lưu nên cái chuyện KT hơi xao nhãng. Phải công nhận là chú hienkts mua được V2 còn chất lắm, ngay bác Thảo Chữ đầy kinh nghiệm cũng công nhận là xe còn rất cứng.
Cũng được chứng kiến tay nghề của chú hienkts, xin tặng bạn 10 điểm tự tin, vậy mà dám chạy lên Đà Lạt với ý đồ 1 mình đưa em về phố. Cũng may còn có bác Xù.:D
Cám ơn bác,
Bác làm em ngại chết được í :), điếc không sợ súng bác ơi.

Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47

hienkts nói:
cpkhanhhung nói:
Hôm Off Biên hoà xem được xe của hienkts nhưng do bận giao lưu nên cái chuyện KT hơi xao nhãng. Phải công nhận là chú hienkts mua được V2 còn chất lắm, ngay bác Thảo Chữ đầy kinh nghiệm cũng công nhận là xe còn rất cứng.
Cũng được chứng kiến tay nghề của chú hienkts, xin tặng bạn 10 điểm tự tin, vậy mà dám chạy lên Đà Lạt với ý đồ 1 mình đưa em về phố. Cũng may còn có bác Xù.:D
Cám ơn bác,
Bác làm em ngại chết được í :), điếc không sợ súng bác ơi.
- Anh hỏi thiệt nhé bằng Em mua hay học vậy ? (nếu mua thì giống Anh, 2 tuần đầu ra đường chạy số 1 với 2 không à )

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38

Có ai đánh đâu mà các bác khai ra hết thế.

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38

:D bác này nói lớn quá anh em lại ganh tỵ...là 1 tánh xấu....