Hạng B2
15/10/08
147
406
63
Chào các anh, em cần nhờ gấp contact dịch vụ làm hoàn công uy tín ở Bình Thạnh. Nhà em làm đúng giấy phép, có nhờ bên thanh tra XD làm hoàn công nhưng hơn 4 tháng rồi mà gọi ĐT là hẹn. Giờ em không chờ được nữa, anh nào có quen dịch vụ nào làm hoàn công cho em xin contact, cảm ơn các anh nhiều.

Hạng B2
26/12/12
231
820
123
TpHCM
Bác làm đúng giấy phép thì không việc gì phải lo, bác lên công ty đo đạc gần ủy ban kêu nó làm bản vẽ đo đạc, kèm biên bản nghiệm thu công trình, và hoá đơn đỏ rồi nộp lên quận chờ kết quả. Thông thường các công ty đo đạc ở gần ủy ban quận ít khi nào sai theo mẫu barem lắm, cùng lắm sau 15 ngày Quận đánh dấu sai gì thì mình về chỉnh 1 lần nữa rồi gửi là xong thôi, vì khi gửi hồ sơ cho quận bắt buộc phải trả giấy hẹn chứ ko phải hứa miệng.

• Like
Reactions: Misa85
Hạng C
1/9/08
639
2.022
93
Chào các anh, em cần nhờ gấp contact dịch vụ làm hoàn công uy tín ở Bình Thạnh. Nhà em làm đúng giấy phép, có nhờ bên thanh tra XD làm hoàn công nhưng hơn 4 tháng rồi mà gọi ĐT là hẹn. Giờ em không chờ được nữa, anh nào có quen dịch vụ nào làm hoàn công cho em xin contact, cảm ơn các anh nhiều.
Anh chụp hình cái biên nhận gởi em xem rồi báo phí cho anh.

• Like
Reactions: phamdaithach