Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
Nói túm lại các bác cho em kết luận sửa cái vụ này ở đâu trong các đại lý của KIA tại SG là uy tín ?
... hay là ko có chỗ nào đáng tin ?

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
Em mới nhớ lại chỗ bán cao su bánh bèo cho KM, nhưng không nhớ địa chỉ, chỉ nhớ nằm kế bên ngân hàng sacombank trên đường Kinh Dương Vương Q6, đối diện với đại lý Toyota Phú Lâm và cây xăng 12. Giá hình như là 600K/ cục (em không nhớ rõ lắm).
Nếu mua hàng "chợ" thì 63 Phó Đức Chính cũng có nhe bác

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113
blackspider nói:
thank các bác
@kombat: để lại cho a nhé
tháo và Kiểm tra Rotuyn trước khi thay bánh bèo nha anh.

Hạng C
28/12/06
690
8.061
93
44
Gầm Cầu Ông Lãnh
nguyengiao nói:
Em mới nhớ lại chỗ bán cao su bánh bèo cho KM, nhưng không nhớ địa chỉ, chỉ nhớ nằm kế bên ngân hàng sacombank trên đường Kinh Dương Vương Q6, đối diện với đại lý Toyota Phú Lâm và cây xăng 12. Giá hình như là 600K/ cục (em không nhớ rõ lắm).
Nế của monning thì khoảng 330 ngàn một cục bác ah , em thay ở TH Binh Tan , mà đang lạ một cái là mấy đại lý Kia mỗi nơi bán phụ tùng giá cả khác nhau hết , chên lệch mỗi cái không nhiều chỉ vài chục ngàn ....nhưng em thắc mắc tại sao cùng một hệ thống mà giá cả lại khác nhau ....ví dụ cao su bánh bèo ở Kia PMH nghe nói chỉ có 300 ngàn , Kia BT 330 ngàn , đèn xi nhan trên kính chiếu hậu , Kia Binh Triệu 600 ngàn Kia NVT 630 ngàn ??????

Hạng B2
27/7/08
383
106
43
Kombat nói:
Em có 2 cục bánh bèo, hôm trước xe em cũng lục cục, nhưng Kia PMH lại đi thay bánh bèo trước xe em! cuối cùng ra không phải mà là lục cục trong tay lái! Làm tự nhiên 2 miếng bánh bèo em hàng xịn, zin theo xe nhập bị thay ra, giờ còn nằm ngay đây nè, bác nhận cần hú em. 2 bánh bèo đổi 2 lon bia! :D

Bác Kom, 2 cái bánh bèo của xe thì nhận, chứ "2 cái bánh bèo của bác" mà lấy, bác Nhện ăn nói sao với Bà cả đây , khẹc khẹc
Nếu không thì em giới thiệu "thằng, nhỏ" bạn em nó "bóng nguyên Rổ" qua lấy 2 cái bánh bèo của bác nghen... còn cái phuộc nào hư thì cho nó luôn cũng được, hehehe

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
cukhoaisung nói:
nguyengiao nói:
Nế của monning thì khoảng 330 ngàn một cục bác ah , em thay ở TH Binh Tan , mà đang lạ một cái là mấy đại lý Kia mỗi nơi bán phụ tùng giá cả khác nhau hết , chên lệch mỗi cái không nhiều chỉ vài chục ngàn ....nhưng em thắc mắc tại sao cùng một hệ thống mà giá cả lại khác nhau ....ví dụ cao su bánh bèo ở Kia PMH nghe nói chỉ có 300 ngàn , Kia BT 330 ngàn , đèn xi nhan trên kính chiếu hậu , Kia Binh Triệu 600 ngàn Kia NVT 630 ngàn ??????
Em nghĩ có 2 loại: rẻ là của anh Ba, loại Mobis korea thì trên 1triệu / cặp bác ơi...Em đi mua đồ phụ tùng gặp mấy anh trong "garage chính hãng" ghé Phó Đức Chính mua đồ phụ tùng như cơm bữa:D:D:D

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Ui lăn tăn gì các bác ơi, đi Kia hạt dẻ quá còn gì, đi BIM MERC thay bánh bèo toàn tính tiền chục triệu không hà! :D Cứ hỏi bác Minh Sonax và các bác đi BIM MER :D
Đường VN xấu quá, xe nào chạy càng êm càng mau die bánh bèo, vì bánh bèo nhạy quá :D. Bác Nhện vừa qua lấy 2 cái bánh bèo, và sẽ đổi cho em nguyên dĩa bánh bèo và lon ken haha :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/3/10
2.331
6
38
he he, thanks Kombat nhìu nhìu nhen, thay vô đỡ nhìu lắm, tuy nhiên bên kỹ thuật báo kêu cót két là do phuộc bên tài bị hư, cần phải thay nhưng chưa báo giá được vì xe nhập.Hum nào bánh bèo 1 rổ lun nha...

@Kombat: bác có nhập phuộc ko