Tập Lái
1/6/20
14
7
3
29
Em cần tìm tài liệu về đèn cảnh báo trên taplo xe BMW

*Ảnh minh họa

Em đang cần tìm tài liệu về đèn cảnh báo trên xe BMW, các lỗi hiển thị cùng mã CC-ID trên taplo (Dashboard Warning light, CC-ID) cần tìm về hình ảnh các lỗi, để bổ sung cho việc làm đồ án.
Em có tìm trên mạng mà toàn là hình ảnh. nhưng không tìm ra được tài liệu đầy đủ.

Một số hình ảnh như:

Ai có tài liệu thì giúp em với, cảm ơn mọi người!

Last edited by a moderator:
Hạng F
29/10/16
11.503
21.754
113
Pháp
Bác phải viết là loại gì, đời gì, máy gì (dầu, xăng) cylindre, tự động, số tay 4X4 , ... cứ viết chung chung .... thí dụ đèn tableau Peugeot .... là khóc ra tiếng mán luôn, Thông tin thiếu làm sao mà tìm ra đúng được mà làm đồ án ?
Còn muốn tìm chung chung thì vào website của nó mà tìm, hay hỏi thẳng qua mail là được ..

Hai là tìm trên mạng RTA của loại đó có từng con ốc, con vis, cách thức ráp .. đồ nghề loại gì, nhưng down phải trả phí ..

Link để trên cụ gu gờ ....

Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
Bác phải viết là loại gì, đời gì, máy gì (dầu, xăng) cylindre, tự động, số tay 4X4 , ... cứ viết chung chung .... thí dụ đèn tableau Peugeot .... là khóc ra tiếng mán luôn, Thông tin thiếu làm sao mà tìm ra đúng được mà làm đồ án ?
Còn muốn tìm chung chung thì vào website của nó mà tìm, hay hỏi thẳng qua mail là được ..

Hai là tìm trên mạng RTA của loại đó có từng con ốc, con vis, cách thức ráp .. đồ nghề loại gì, nhưng down phải trả phí ..

Link để trên cụ gu gờ ....
Bác nói đúng
Em đang cần tìm tài liệu về đèn cảnh báo trên xe BMW, các lỗi hiển thị cùng mã CC-ID trên taplo (Dashboard Warning light, CC-ID) cần tìm về hình ảnh các lỗi, để bổ sung cho việc làm đồ án.
Em có tìm trên mạng mà toàn là hình ảnh. nhưng không tìm ra được tài liệu đầy đủ.
Một số hình ảnh như:
Còn "Cháu" thì đang làm đồ án nên cho cái "Owner Manual" của X6 đang chạy ngâm cứu nhé. Cái nào không hiểu thì.....tìm hiểu nhe.

Attachments

• Like
Reactions: Osin and leanhthuu
Hạng D
11/8/21
3.215
3.273
113
20
View attachment 2557039
*Ảnh minh họa

Một số hình ảnh như:

View attachment 2551403View attachment 2551405
8 cái lỗi thì 6 cái bảo vô hãng. Còn 2 cái thì bảo đọc hướng dẫn sử dụng gùi mừ...