Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
26/12/12
1.247
11.359
113
Bác quen nếp sống của dân Bắc nên thích mua nhà trung tâm là phải rồi. Em có 4 tỷ ra quận 9 giáp quận 2 hoăc phường 15 tân bình lựa mấy khu dân cư quy hoạch nhà lầu, hem xe hơi trên 6 mét ở cho sướng hêhhe.

Theo em nếu ở trung tâm thì phải ở mấy khu cư xá như Bắc Hải, Lữ Gia, Đô Thành mới đáng đồng tiền nhưng 4 tỷ của bác thì lại không đụng được nhà đẹp ở mấy khu này.

Tập Lái
2/2/14
39
53
18
Bác quen nếp sống của dân Bắc nên thích mua nhà trung tâm là phải rồi. Em có 4 tỷ ra quận 9 giáp quận 2 hoăc phường 15 tân bình lựa mấy khu dân cư quy hoạch nhà lầu, hem xe hơi trên 6 mét ở cho sướng hêhhe.

Theo em nếu ở trung tâm thì phải ở mấy khu cư xá như Bắc Hải, Lữ Gia, Đô Thành mới đáng đồng tiền nhưng 4 tỷ của bác thì lại không đụng được nhà đẹp ở mấy khu này.
Còn vấn đề học hành cho f1 thì thế nào bác, em hoàn toàn không thích ở trung tâm em đang thuê căn hộ chung cư quận 7 gần PMH ở sướng vãi nhưng ở đây cho con đi học trung tâm thì hơi xa đưa đón mệt lắm

Hạng B1
13/11/11
57
23
8
40
VNREAL
snhadat.com
Úi trời bác hỏi đúng chỗ rồi Cty em là thổ địa khu phú nhuận bác cứ gọi số: 0909866839 Mr Nam "Thổ địa phú nhuận"

Status
Không mở trả lời sau này.