Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
Kmn bác, chuyện hàng ngày thôi...Có những lúc lỡ vào thế kẹt, nhường nhau 1 tý chả sao....Ko đáng quan tâm! Keke....

tính em cũng không bon chen nóng nảy nên ai thích vượt em nhường, nhưng mà đúng là nhiều tài xế chạy ẩu, sai luật và không thích nhường... xe càng to thì tài xế càng máu.

em cũng có cái clip hôm trước ở Ngã 7 Lý Thái Tổ, em đã nhấn ga rồi mà thằng 16 chỗ Hùng Cường đưa cái đầu sát đuôi xe em, em sợ va quẹt nên cho nó đi trước... luật nhường xe bên trái ở bùng binh xem ra mấy bác tài này chẳng quan tâm

Hạng B1
11/12/14
81
316
53
Cà mau
nó từ nhà ở lề trái qua đường hay nó vượt trái anh chủ từ đằng sau?
nếu nó vượt thì xác định ẩu còn qua đường anh chậm nó nghĩ anh nhường nên chen vô thôi

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng B2
15/12/14
364
212
43
34
Thằng Fotun.. sớm muộn cũng gây tai nạn mà ,trong clip nó muốn xơi em xe máy luôn .Ra đường nhiều hổ báo ghê .

Hạng D
14/3/10
1.213
5.316
113
Hi các bác OS, trong clip là tình huống của em, nhờ các bác khách quan xem do em chạy yếu bị cúp đầu hay Fortuner chạy ẩu. Sau Fortuner có 1 em Lexus định đu theo quẹo phải nhưng không theo kịp.

bình thường thôi bác chủ, trước tết em chạy từ ĐN vào QL1, trời mưa nhỏ , đường xình lầy nhiều nên em đi sau mấy chiếc tốc hành bị bùn văng lên đèn lái, kính nên nó mờ, em cố tình chay hơi xa cho đỡ văng bùn lên, nhưng vừa hơi xa tí là có chiếc khác qua mặt tấp vô, :) nên tiếp tục bị ,