Hạng D
30/6/08
1.505
64.299
113
58
PCR lấy giúp mình 1.5kg nha địa chỉ trong khu bàu cát đó Hiếu :D

26/7/10
1.793
2
0
phuongcarall nói:
tuan13a1 nói:
mấy tiền 1 kg vậy bác PCR?
Hôm trước mình ăn ở Lagi là 150K/kg bác à. phí ship vào tới SG cộng lại chia 10 bác ạ.
P/s : Cái này em không kinh doanh gì nhé. Chỉ đặt dùm các bác thoai.
- Ặc , vậy phải mất tiền à , hôm nọ nghe Bác bảo là hàng này 1 lời 1 mà . Rồi còn bảo là chuyến hàng đầu tiên 4kg đầu ưu tiên tặng cho quan chức XNL và Bác nào nhanh chân đăng ký trước , 1kg để gia đình em xơi . 5kg sau cùng thì mới bán để thu hồi vốn mà
.
@Huygb : Bác lưu ý giùm em cái gánh hàng rong này nhá , kiễm tra xem có GP đăng ký kinh doanh chưa , có đăng ký MS Thuế chưa , hàng hóa đã có đăng ký nhãn hiệu chưa . Chú ý làm mạnh cái giấy chứng nhận vệ sinh an toàn thực phẫm nửa nhé . Nếu mấy cái trên mà nó có đủ thì Bác truy ngay cái hợp đồng thuê mặt bằng có chưa , thằng chủ cho thuê nhà nó có đóng thuế thu nhập thường xuyên không nhá .

PCR
Hạng B2
12/11/11
137
11
18
Mr. Đàm Cả Tú nói:
phuongcarall nói:
tuan13a1 nói:
mấy tiền 1 kg vậy bác PCR?
Hôm trước mình ăn ở Lagi là 150K/kg bác à. phí ship vào tới SG cộng lại chia 10 bác ạ.
P/s : Cái này em không kinh doanh gì nhé. Chỉ đặt dùm các bác thoai.
- Ặc , vậy phải mất tiền à , hôm nọ nghe Bác bảo là hàng này 1 lời 1 mà . Rồi còn bảo là chuyến hàng đầu tiên 4kg đầu ưu tiên tặng cho quan chức XNL và Bác nào nhanh chân đăng ký trước , 1kg để gia đình em xơi . 5kg sau cùng thì mới bán để thu hồi vốn mà
.
@Huygb : Bác lưu ý giùm em cái gánh hàng rong này nhá , kiễm tra xem có GP đăng ký kinh doanh chưa , có đăng ký MS Thuế chưa , hàng hóa đã có đăng ký nhãn hiệu chưa . Chú ý làm mạnh cái giấy chứng nhận vệ sinh an toàn thực phẫm nửa nhé . Nếu mấy cái trên mà nó có đủ thì Bác truy ngay cái hợp đồng thuê mặt bằng có chưa , thằng chủ cho thuê nhà nó có đóng thuế thu nhập thường xuyên không nhá .
( em biết kìm nén ):). Đặt hàng dùm mà cũng bị Chật Tự Đô Thị hả chợi ?
All các bác ! NCC MINH RÂU báo em biết giá thành phẩm kỳ này là 160k/ký chưa tính ship nhé các bác . Và CN mới có hàng tại SG.
PCR kính báo.

PCR
Hạng B2
12/11/11
137
11
18
danhdu nói:
PCR lấy giúp mình 1.5kg nha địa chỉ trong khu bàu cát đó Hiếu :D
Bác cho em địa chỉ cụ thể đi bác. Và số điện thoại liên lạc bác nhé . Thanks bác !

PCR
Hạng B2
12/11/11
137
11
18
Rocket1349 nói:
Bác PCR cho em đặt 1kg nhé. Nếu tiện, mai SNOS giao luôn giúp em thì quá ok. Thanks bác!
Sáng CN mới có hàng bác ơi !

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
PCR nói:
Rocket1349 nói:
Bác PCR cho em đặt 1kg nhé. Nếu tiện, mai SNOS giao luôn giúp em thì quá ok. Thanks bác!

Ok, vậy sáng thứ 3 tuần sau, từ 9-10h, bác giao giúp em tại Lý Chính Thắng (chổ hôm trước bác giao Nhớt Mobil 1) được không? Cám ơn bác trước.

PCR
Hạng B2
12/11/11
137
11
18
Rocket1349 nói:
PCR nói:
Rocket1349 nói:

Ok, vậy sáng thứ 3 tuần sau, từ 9-10h, bác giao giúp em tại Lý Chính Thắng (chổ hôm trước bác giao Nhớt Mobil 1) được không? Cám ơn bác trước.
Dạ được ạ !

Hạng D
4/5/10
1.746
41
48
66
cf2d.goodforum.net
Hôm ở lagi ,có bịch xốp chả cá,quăng trên bàn chẳng ma nào biết,bên bộ phận nướng thì toàn đồ tươi sống ngon quá mà hàng lộ thiên nên bị bà con chú ý..............................xếp hàng,do hàng nướng không kịp,loay hoay thế nào em lại chọt tay vào bịt xốp mò rờ nắn bóp..................................khám phá em nó xem sao?Sau khi lột trần truồng em nó ra cuối cùng phát hiện em nó là chả cá.............nhưng sao ngon ngọt thơm lạ khác thường mùi chả cá các loại mà mình từng thưởng thức,bụng nghĩ lúc nào rãnh sẽ hỏi bác pcr chả cá đó làm bằng cá gì?
Bác pcr trả lời dùm em cái để biết mà khoe với người ta.
Bác để em 1kg,đợt này nhé!