Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
em tha thiết kiu gọi các bác các mợ có món giề bán được thì đưa vô gian hàng của em cho xôm tụ, có nhiều bác tham gia thì gian hàng sẽ trở thành gian hàng XNL;)
.
em chuẩi bị sạp hàng trong điều kiện bị dính chết một chỗ ở nơi đi cày không đi đâu được, 20/1 đã là khai chợ rùi... do đó đem lên đây để hỏi các bác, trước là để gom ý kiến đóng góp của các bác cho dễ làm vì em chưa bán hàng bao giờ, sau là bàn bạc chém gió ném đá cho xôm tụ ... may ra có bác nào thấy vui thì vô bán với em luôn...:D
.
về món mật ong Uminh, có một bác os làm dùm cho em cái này rồi, đã in ra trên giấy dày, một mặt láng một mặt sần, cắt ra ròi quẹt keo sữa để dán

EM CHUẨN BỊ SẠP HÀNG Ở HỘI CHỢ OS MART

sau khi dán vào chai pet nửa lit

em cần mua loại lọ nắp kim loại khoảng hơn 300gr như vầy nhưng không biết họ bán ở nơi mô!
cái lọ này khá thích hợp vì lượng mật vưa phải hơn

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Cái lọ mợ ra chợ chỗ bán chén bát hũ lọ bình bông.... có đủ loại. Chợ chứ không phải siu thị nha, cái chợ là nơi có thể kiếm mọi thứ và 88, nhiều người bây giờ bỏ thói quen đi chợ chui vào ST thấy tiện đấy nhưng như gà công nghiệp nó đổ thức ăn cái gì mình ăn cái đó he he...

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Polts có tham gia bán găng tay không?
Cặp bác tặng năm nào em xài nhiều quá hư rồi, công nhận cái lớp lót cao su trong lòng bàn tay rất hiệu quả khi cầm nắm.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
POLTS nói:

Cái này phải hôn Phở? chịu khó đi off gặp em, em tặng lun nhé hí hí...

nó đó bác, đeo găng này làm các công việc cơ khí rất an toàn, cầm búa hay cờ-lê rất chắc tay, đặc biệt là hàn điện, vừa cách điện vừa chống nóng, nhiều khi vô tình bốc trúng chỗ mối hàn vừa hàn xong, đỡ nóng ghê luôn. Mu bàn tay bằng len nên rất thoáng, không tụ mồ hôi ...

ý mợ ơi, vô tình em quảng cáo găng tay à :)

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Giờ mới phát hiện HT đem hàng bán cho đội bạn, để ta bị thua ngay từ vòng tuyển!!!!